Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Punch to be back UDSM

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by New2JF, Jan 21, 2012.

  1. New2JF

    New2JF Senior Member

    #1
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunatangaza kurudi kwa Mzee wa Punch UDSM SOON. Salam kwa wanaomkumbuka.
     
  2. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,066
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    Kwani ali-graduate lini?
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hivyo ni vitisho tu na maneno matupu.Ni ngumu sana kurudi tena..
     
  4. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Jamani Jaman Jaman du mbona mtawachanganya vichwa watawala hawa jamani si ndio Taifa litayumba kabisa na Captain atapata wakati mgumu sana na kukosa mwelekeo ngalawa aichelei kwenda mlama hii ndiyo maaumivu ya kichwa uanza mara moja.
     
  5. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee wa Punch inafahamika walikuwa ni watu wa Usalama wa Taifa, sasa kwa vile sasa hivi taasisi hiyo imekufa na kuwa Usalama wa Watawala haiwezi tena kutoa Puch kama zamani.
     
  6. m

    mzee wa wazee Member

    #6
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    a good move, do it quickly but mind you of the vikaragosi kibao vilivyopandikizwa na watawala. we missed mzee
     
  7. M

    Malunde JF-Expert Member

    #7
    Jan 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haku-graduate, ali-disco
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Who is mzee wa Punch!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,066
    Likes Received: 3,605
    Trophy Points: 280
    Kwenye sifa zake kugraduate, ku-disco havimo!!!!
     
  10. n

    nyantella JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    here are the ten commandments of MZEE:

    1. you shall not antilog in cafeteria
    2. you shall not sit on Mzee's table
    3. Female students shll not attend evining tea
    4. you shall not wear malapa, bukta, kanzu, msuli or vibana mavi in cafeteria
    5. Female students shall not entertain men from town
    6. Male students shall not import KCC
    7. you shall not vie for maksi za chupi & you shall avoid Uh++
    8. You shall always attend and support kunji
    9. You shall be aware of FRUMO&CHUA KACHARA and stone them to death if they betray your moves
    10. You shall not try to find or research who Mzee is, Seeng MZEE is seeing death.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,699
    Trophy Points: 280
    kudadadeki
     
  12. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hebu bandika hapa na zile chata zake: nakumbuka mmoja ulikuwa na picha ya eagle na nyingine ilikuwa alama ya Danger iwekwayo kwenye vitu cya hatari, nitawaletea moja baadae.
     
  13. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Si kweli Mkuu.
     
  14. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh! Hata sijui chochote jaman.
     
  15. D

    Daady Member

    #15
    Jan 21, 2012
    Joined: Jul 22, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huyo ndiye mzee wa punch a.k.a omnisense omnipresent
     
  16. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
  17. BiMkubwa

    BiMkubwa JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2007
    Messages: 530
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ninavyoelewa sheria za Punch, huwa hatangazi kurudi wala kuwepo. Anajitokeza na watu wanatambua uwepo wake. Sasa nyie mnaotangaza mtakuwa "Punch-fakes". Mzee Punch does not need this!!
     
  18. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160

    Punch ina mchango gani kwny Taifa linaloteketea namna hii, unadhani itasaidia katika mfumko wa bei,
    Umekosea nadhani hii ilikuwa ni ya kule faisibuku!!
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,376
    Likes Received: 1,059
    Trophy Points: 280
    nilijua watu kama nyie lazima mje.kama unawazo jipya kuhusu uchumi wetu nenda jukwaa usika.usitubugudhi!
     
  20. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,585
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ni lazima tuwepo,
    U-Yes man haupo hapa lete hoja yenye kudadavua na kumsaidia mmtanzania.
    Ni hayo tu!
     
Loading...