Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Mshitu Nape Nnauye asaidia Wananchi kuzalisha korosho ys Sh. 14 Billion

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by nngu007, Mar 28, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mzee wa Mshitu: Nnauye; NYAMAYAO NA PETE NIMEOMBWA KUPIGA PICHA NA KUSHUGHULIKIA WATU WA CHINI NIKAAHIDI NDO KAZI NINAYOIANZA.NILIANZA KWA KUSIMAMIA BEI NZURI YA KOROSHO, MASASI TUKAZALISHA ZAIDI YA KOROSHO YA 14BILL. NA MKULIMA KAPATA PESA NZURI KULIKO MISIMU MINGINE NA KAZI INAENDELEA




    [​IMG]
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    haoni aibu bei ya suti tu inatosha kukunua hiyo nyumba!
     
  3. H

    HADJ DROGBA Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Suti gani hiyo katika suti na wewe,suti anavaa LOWASSA bwana.....hii suti inaonekana kabisa ya kushonesha kwa fundi mangungo pale tandamti street kariakoo.
     
  4. e

    emalau JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 964
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 45
    Kazi ya mkuu wa wilaya ni kufunga na kufungua mikutano, sasa usaidizi huo ameutoa kwa njia ipi?
     
  5. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mbona mheshimiwa anajipigia makofi mwenyewe?
     
  6. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Uko enzi zipi mkuu????!!!!
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Anastahili pongezi............mie ninatumaini kwa huyu mheshimiwa! anagalau amewahi kutuonyesha uzalendo!
     
  8. n

    nndondo JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    hivi nikweli nasikia hata u DC alipewa baada ya kwenda kuwa blackmail kwamba yeye ana contact za gazeti moja linalowashughulia viongozi mafisadi sasa wasipompa nafasi atawaacha wamlipue mkulu. Halafu juzi juzi nasikia aliposikia sumaye ataongea anakimbilia huko kuwaambia kwamba sumaye anatoka chama
     
Loading...