Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa kuchabo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Paul S.S, Sep 5, 2010.

  1. P

    Paul S.S Verified User

    #1
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mazungumzo kati ya mama na binti yake wa miaka 8
    Mtoto: mama leo Ali alinipandisha katika mpera nimchumie mapera
    Mama: usikubali tena mwenzio hataki mapera alikua anakuchungulia chupi yako ukiwa juu ya mpera
    Mtoto: sawa mama nimesikia hatanichungulia tena
    Sikuiliyofuata
    Mama:
    Amina Ali alikuja tena umchumie mapera?
    Mtoto: ndio mama lakini leo nimemkomoa hajaona chupi yangu kabisa
    Mama: safi sana binti yangu, ulikuaje
    Mtoto: alivyoniambia nipande mimi nkakimbia ndani nikavua chupi, halafu nikapanda bila chupi ili asiione chupi yangu
    Mama: tobaaaaaaaa
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Sep 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Du!
     
  3. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 894
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    he he he
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ali was so lucky / happier on that day huh huh! Fundisho: wakina mama inabidi kuwaeleza watoto wenu sababu za kuvaa chupi ni nini!!
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Du" hii kali
     
  6. D

    Dopas JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Imenichekesha kweli. Kisha nimewatumia rafiki zangu nao wacheke.

    Hivi ni kwa ajili ya kucheka tu kweli.... nilivua chupi kisha nikarudi.'

    Kazi kwetu tuichambue post hii.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mama weeeh!
    sipati picha!
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    CM kuna mti wa mpera karibu na nyumbani naomba uje nichumie naumwa mguu siwezi panda.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Sep 7, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,787
    Trophy Points: 280
    Mmmh huu sasa uchokozi!!:becky::becky:
     
  10. Jeni

    Jeni Senior Member

    #10
    Sep 7, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hahahahaa, hii ni kama ile ya mama, mwana na mchungaji. Siku binti alipanda mwembe hakuwa amevaa chupi mchungaji kupita akaona binti hana chupi ikabidi apewe hela akanunue chupi, kufika home akamwadithia mama. Kwa akili za mama na yeye akajua akipanda bila chupi atapewa pesa zaidi kwa ajili ya chupi matokeo yake mchungaji kupita akampa kiwembe......
     
  11. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa kikwetu hiii tunaita bamboooocha
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Usha anza vituko vyako ...
    Usinikumbushe ile mi sijakaa mkao wa saba
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    lol
     
Loading...