Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa kiswahili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Sep 5, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja wa kiswahili alikuwa amezoea sana kujifunga kikoi bila kuvaa chupi.Bas mwanawe aliamua kumnunulia chupi tatu za rangi nyeupe nyekundu na ya kijani.mzee aliamua kuvaa nyeupe na mida ya mchana alienda kuoga na kuisahau kwa bafu kwa kuwa haikuwa mazoea yake kuvaa chupi.Alipotoka kuoga mzee akaelekea kijiweni kucheza drafu na wazee wenzake.kwa bahati mbaya mzee alikaa dizain mbaya na bidhaa nyeti zikawa nje.wenzake wakaanza kumcheka na aliposh2kia akawaambia mnacheka hii nyeupe nyumbani nina ya kijani na nyekundu sandukuni.wazee wenzake ndio wakazidi kuwa hoi kwa kicheko.dah mzee kushtukia kuwa hakuwa amevaa kitu ilibidi ahepe fasta na kijiweni hakurudi mwezi mzima.
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Unafikiri kwa ku2mia nini? Ama umeishiwa na mawazo. Ama ndiyo 2sema umeishia hapo. POLE SANA DOGO! Mawazo ya kitoto kabisa!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,995
    Likes Received: 5,117
    Trophy Points: 280
    Wenzake wanatumia masaburi kufikiria, lakini huyu anatumia MASANILO kufikiria.
     
  4. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    kumbe ilikuwa ni wewe? Skujua mzee.kesho vaa chupi na usikae kiholela.ha ha ha ha ha ha.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    jamani hili mbona ni jukwaa la utani na sio la siasa.kama ukikipenda cheka hukukipenda kipotezee tu hiko kichekesho
     
  6. b

    beny hiluka Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kitambo!
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    huh......................kuuuumbe
     
  8. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbona unakuwa mkali kwenye jukwaa la utani? Leo hukuvaa chupi, nini?
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    inaelekea hakukua na upepo ckuhiyo
     
Loading...