Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzee wa kichaga!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by 2my, Aug 18, 2010.

  1. 2my

    2my JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa m1 alimpa mimba binti wa kichaga, baba wa binti alimind sana akataka amfanyie kitu kibaya!ikabidi jamaa ampoze mzee kwa kumpa ahadi nono!
    JAMAA:Mzee kweli mm ndo nimempa mimba mwanao na wala ctamuoa,lakini mzee wangu km atajifungua mtoto wa kiume nitakupa mil 500 na duka kubwa k/koo ila km atajifungua mtoto wa kike nitakupa mil 300 na shamba kubwa!je mzee ikatokea mimba kuharibika itakuwaje????????
    MZEE:Aisee hakuna jinsi itabidi umpe mimba nyingine!!!!!!!!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,666
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaah sio amuoe kabisa.
     
Loading...