Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa kichaga

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Che Kalizozele, Jun 8, 2009.

  1. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja wa Kichaga ambaye alikuwa mkali
    sana kwa binti yake anaamka asubuhi na kutaarifiwa
    kwamba binti yake ana mimba!

    Mzee wa Kichaga:
    "Aisee we Manka,
    nakwenda kazini,
    nikirudi leo ni lazima uniambie ni nani
    kafanya uchafu huu"
    Anafoka na kuondoka kuelekea ofisini.

    Mchana anapigiwa simu na Mama Manka na
    kuambiwa kwamba yule jamaa aliyempa mimba bintiye yupo
    nyumbani anamsubiri kwa mazungumzo!
    Mzee anachukua panga lake na kulinoa
    kabisaaa kwa ajili ya kwenda kumteketeza mwanaharamu
    huyo.

    Kufika nyumbani mambo yanakuwa hivi:

    Kijana aliyempa mimba binti:
    Mmmh!!
    Mzee ni kweli mi ndiye nimempa mimba binti yako, na kusema

    kweli sina mpango wa kumuoa.
    Lakini akizaa mtoto wa kiume nitakupa US$ 1 million na ghorofa Kariakoo
    kisha nachukua mtoto.
    Akizaa mtoto wa kike nakupa US$ 1million na duka Sinza!
    Lakini je mzee, ikitokea bahati mbaya mimba hii ikaharibika itakuwaje?

    Mzee wa Kichaga:
    Aisee babaangu itabidi tu umpe mimba nyingine, hakuna jinsi!
     
  2. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du! Aloo hili rungu zito kweli. Bila shaka aliyelishusha ni Mpare huyu! Mtani wa jadi wa mchaga. Tuendelee hivo hivo ndiyo uzuri wa watanzania. Tunajenga mahusiano. Ungekuwa Burundi ....!
     
  3. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Hizi tamaa jamani zitatuua hizi.
    Unauza mtoto (binti) kwa pesa na maduka SINZA NA KARIAKOO??????

    ............UUUH....... WWIIIIIII AMA KWELI PESA MWANAHARAMUUU!!!!!!!!!!!!
     
  4. Natty Bongoman

    Natty Bongoman JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HAHAHAHAAAA... mi thithemi kitu
     
  5. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    hapana pesa sio mwanaharamu bali wanadamu wenyewe ndio wanaharamu
     
  6. N

    Nesindiso Sir JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2009
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 374
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du!! sijui panga alitupa wapi!!
     
  7. R

    REOLASTON Member

    #7
    Jun 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee baada ya kusikia atapewa duka hasira zote kwisha. kazi kweli kweli
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hii ni kweli...wachaga ukiwa na pesa unawatawala utatengewa kitu chako special kanisani,utaitwa mzee hata kama ni kijana,utatukuzwa kama mungu mtu mji mzima....ni tofauti na wahaya wenyewe wanathamini mwenye elimu....
     
Loading...