Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Kibondei

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kakuruvi, Sep 18, 2012.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Baada ya kukataa kusimamishwa na Trafic Police, Mzee wa kibondei alikamatwa kwenye kizuizi cha barabara kilichofuata baada ya radio call kupigwa, mazungumzo yakawa hivi:
    Trafic - Mzee mbona ulisimamiswa hukusimama?
    Mzee - Mi nimanyile n'manesi kumbe n'wabwanga wa seikali!! (akimaaisha alijua ni manesi kumbe ni polisi)
     
  2. che wa Tz

    che wa Tz JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    HahahahahahahaHahahahahahaha........Hii ni story ya Kweli kabisaaa, Huyo mzee alikuwa anaishi barabara ya 20, alikuwa mzee mtata sana
     
  3. D

    Deo bony Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiiivyo kumbe teh,teh,teh
     
  4. c

    chopincho Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    mchawi huyo
     
  5. MatikaC

    MatikaC JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hahahahah...hivi kwa nini trafic wanavaa white? kuna sababu maalumu?
     
  6. DAWA YA SIKIO

    DAWA YA SIKIO JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 985
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ili waonekane kirahisi.
     
Loading...