Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Bongo Daresalamee...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wa mmoja, Aug 11, 2009.

  1. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #1
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mnisaidie kataka hili jambo...huyu mzee wa bongo Dar es Salam Mr. Dude, anaisaidia jamii au anaipotosha vile anavyogiza jinsi wezi wanavyotumia mbinu mbali mbali katika kutimiza malengo yao?!
     
  2. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Anaelimisha Msije ibiwa...na jinsi gani...unaweza kuwa makini hasa unapokuwa mini kama dar es salaam watu walivyo wengi..Kazi hakuna kila mtu mbunifu wa njia za kupata kipato.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    naona huyu DUDE mambo yote mawili anayo, yaani anaelimisha lakini wengine wanpotoka kutokana na mafundisho yake, licha lengo lake ni kuelimisha jamii
     
  4. c

    chororingo Member

    #4
    Aug 11, 2009
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 41
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Anaelimisha jamii na kwa upande mwingine anawafundisha mbinu za wizi wale waliofulia. Mwisho wa siku kila mtu ATAJIJUU>
     
  5. Wa mmoja

    Wa mmoja Member

    #5
    Aug 13, 2009
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hamuoni huyu mtu kama vile anawachochea wezi na kuzidi kuwapa mbinu zaidi waweze kuiba?
    Naomba mnisaidie...
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Lol!ana macho makali huyu jamaa,UTADHANI MWIZI!
     
Loading...