Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Tryphon Maji Amefariki Dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwawado, Sep 2, 2009.

  1. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Aliyekuwa Mkuu wa Jeshi La polisi Mkoani Dar-es-Salaam Mzee Tryphon Maji amefariki Dunia.Ndg Maji amefariki Dunia leo jioni kwa saa za Tanzania,Marehemu alikuwa anasumbuliwa na Ugonjwa wa shinikizo la Damu,alifariki Dunia katika Hospitali ya Tumaini.Mipango ya mazishi inafanywa nyumbani kwa marehemu,Mbezi Beach.

    Mwenyezi Mungu amlaze Marehemu mahali pema peponi
     
    Last edited by a moderator: Sep 3, 2009
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze roho ya mrehemu mahala pema peponi. Poleni sana ndugu jamaa na marafiki
     
  3. K

    Kamuna JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 282
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Poleni wafiwa!Wenye picha ya Marehemu mzee Maji tunaomba muiweke tumwone maana hili lilikuwa jina maarufu miaka ya tisini.
     
  4. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Ahhh nani atasahau enzi zile za STESHENI na ile CHAI MAHARAGE ILIYOKUWA IKIENDA masaki IKIITWA kabibiiii?

    maana hata akina Alfa na CHICAGO BULLS walikuwa hawaoni ndani na akina NIKAS na ule mbasi wao ndio kabisaaa

    KABIBIII ilikuwa inapita traffic za salenda briji kisa? Gari la TRYPHON MAJI!
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 3, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,144
    Likes Received: 16,104
    Trophy Points: 280
    Aaaah wewe nawe kwa kudondosha majina tu hujambo...mara Alfa...mara Nikas...mara sijui Bullet Train...what the hell....unapenda sana kujionyesha unajua watu wewe. Watu wenyewe hao wachovu tu
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    RIP Tryphon Maji.... Nakumbuka ulivyokuwa jirani yangu pale Chole road!
     
  7. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #7
    Sep 3, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inna lillah wa inna ilaihi raji'un.

    May Allah make it easy for his family during this difficult time.
     
  8. Buricheka

    Buricheka Member

    #8
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani marehemu hata hajazikwa, it is disrespectful to speak the truth about the dead.

    Mungu alitoa, Mungu ametwaa. Mungu kwa nini unatuchezea chezea kutoa na kuchukua? Lakini kazi yako haina makosa. Familia, ndugu na marafiki, poleni sana.

    Amina.
     
  9. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    poleni wafiwa na mungu amlaze marehemu mahali pema peponi.
     
  10. C

    Cyanide Member

    #10
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    If he cared about the family your good Allah would not have allowed him to die in the first place, let alone need you to beg him or remind him about the difficulty the family is going thru. He would know, he's God the merciful!
     
  11. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wacha uzushi. Kama amefanya madudu watu wana haki ya kuongea. Nothing shall silence the truth, even death!
     
  12. BabaH

    BabaH JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2009
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 704
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    RIP Maji
     
  13. M

    Mbalamwezi JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2009
    Joined: Sep 30, 2007
    Messages: 794
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    R.I.P Maji. Poleni wafiwa.
     
  14. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2009
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,556
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.Ameni
     
  15. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2009
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi, Amen. Poleni sana wafiwa.
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    R.I.P Maji!!! Poleni wafiwa wote na majirani kuanzia masaki enzi hizo na mbezi beach kwa kumpoteza jirani mwema!!!!!!
     
  17. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2009
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana wafiwa.

    Nakumbuka Mtoto wake mmoja tulikuwa kombania moja naye pale JKT alifariki kwa kuungua kwa moto.
     
  18. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    R.I.P Mzee Tryphone Maji

    Tangulia Kamanda, wapiganaji tuko nyuma yako na mola akuweke mahala pema peponi, Amen!
     
  19. Sura-ya-Kwanza

    Sura-ya-Kwanza JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2009
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 557
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    R.I.P Poleni Wafiwa.
     
  20. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Operesheni Kambarage?
     
Loading...