Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Stephen Kakete wa UPATU IS N O MORE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Masakata, Dec 12, 2011.

  1. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Taarifa za uhakika toka kwa alikuwa mfanyakazi wa Upatu ni kwamba Mzee Stephen Kakete ambaye alikuwa mkugenzi a?efariki leo asubuhi baada ya kuugua kwa muda..inasemekana msiba upp tabata bima..Upatu ilikuwa kama DEci kwenye miaka ya 90
     
Loading...