Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee "small" mgonjwa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mdeki, Jun 10, 2013.

  1. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kupitia kipindi cha hotmix EATV watanzania tunaombwa kumsaidia huyu mzee. Tena anasema Jk ni rafiki yake walikuwa wote UVccm(siyo hii ya sasa) kwahiyo anaomba naye amtembelee
     
  2. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2013
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,498
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona taarifa yako haijitoshelezi? Iongeze nyama ueleweke.

    Tiba

    a
     
  3. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yule muigizaji maarufu kwa jina la mzee small anaumwa ugonjwa wa kupalalaizi mkono pamoja na mguu wa upande mmoja.anaomba msaada wa matibabu, wakati anahojiwa na mtangazaji akasema hata rais ni rafiki yake wa siku nyingi tokea enzi za Umoja wa vijana kwa hiyo anaomba msaada wa gharama za matibabu.
     
  4. Tony Gwanco

    Tony Gwanco JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2013
    Joined: Jan 22, 2013
    Messages: 5,921
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    wasanii wetu wanaibiwa kazi hadi wanakufa maskini mfumo wetu hovyo kabisa ,angekuwa muimbaji mngesema clauds wanahusika.du pole sana mzee small
     
  5. mdeki

    mdeki JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2013
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 3,281
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Kwa ujumla bado hakuna mfumo rasmi wa kuwafanya hawa watu wasihangaike hivi. Yaani mzee ukimcheki anatia huruma sana unawezafikiria anaigiza we kama unajua lini kipindi kinarudiwa tazama uone dah!
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2013
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,498
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mdeki, asante kwa maelezo ya ziada. Huyu Mzee namfahamu kwa karibu na katika mazingira fulani niliwahi kufanya naye kazi kwa karibu wakati wakiwa katika kikundi cha Muungano Theatre Group chini ya uongozi wa Norbert Chenga. Ningependa kuchangia matibabu yake lakini je anapatikana wapi? Naweza pata namba yake ya simu?

    Natanguliza shukrani.

    Tiba
     
Loading...