Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Seleki - Old Moshi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kifuniko, Jun 4, 2012.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa wale mliosoma Old Moshi -PCM mnamkumbuka babu seleki aliekua mwalimu wa Adv Maths, yule mzee alikua kichwa sana, alikua anakuja bila any reference paper mwanzo form 5 mpaka form 6 anafundisha kwa kichwa kuanzia notes na mifano yote na majibu yake, aisee kila nikimkumbuka yule mzee sipati picha kabisa kwa ujumla alikua na kipaji maalum cha hisabati , alikua hapandi gari kuja kazini na anatokea mbali na very rare anaingia ofisini yeye ni home class akitoka ni ananyooka home, wanaomkumbuka wamwage kumbukumbu hapa
     
  2. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Alikuwa smart sana. Nadhani atakuwa alishastaafu. Unakumbuka mabubu?
     
  3. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nayakumbuka sana kuna kipindi walidhibiti na kuweka fence lkn bubu akawa analeta kwenye fence acha kabisa ulikua humalizi zaidi ya 3
     
  4. S

    Sadagada Member

    #4
    Jun 7, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Huyu mzee namkumbuka sana. alikuwa anakuja darasani kalewa ile mbaya. but alikuwa anashusha madude ya ukweli. kwa wale waliokuwa wanakaa madawati ya mbele walikuwa wanasikilizia harufu ya pombe ya kienyeji (mbege) wakati babu anafundisha.lecture ikiisha na wewe unakuwa ushalewa. Babu alikuwa kichwa na si kama Kidunda mzee wa misifa.
     
Loading...