Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Pwagu Afariki Dunia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by MziziMkavu, May 30, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280


    [​IMG]
    Mzee Pwagu enzi za uhai wake Saturday, May 29, 2010 2:57 AM
    Muigizaji mahiri nchini Tanzania, Rajab Kibwana Hatia au maarufu kwa jina la Pwagu ambaye alitamba sana redioni kwenye mchezo wake wa Pwagu na Pwaguzi, amefariki dunia jana akiwa na umri wa miaka 87. Mzee Pwagu alifariki jana ijumaa kwenye hospitali ya Amana jijini Dar es Salaam baada ya kuugua muda mrefu maradhi ya uzeeni.

    Mzee Pwagu alitamba sana redioni kwenye miaka ya 60 hadi 80 katika kipindi cha redio kilichokuwa kikirushwa hewani na redio ya taifa Redio Tanzania Dar Es Salaam (RTD) akimshirikisha rafiki yake Ali Said Keto ambaye yeye alikuwa maarufu kwa jina la Pwaguzi.

    Mzee Pwagu ambaye alizaliwa mwaka 1923 mjini Tabora atakumbukwa zaidi kwa juhudi zake za kuinua sanaa za maigizo nchini.

    Mzee Pwagu ndiye aliyekuwa muanzilishi wa kundi la Kaole ambalo limetoa wasanii wengi wanaotamba hivi sasa kwenye anga la filamu Tanzania kama vile Ray na Kanumba.

    Mazishi ya Mzee Pwagu yatafanyika leo kwenye makaburi ya Kigogo jijini Dar es Salaam.

    MUNGU AMLAZE MZEE PWAGU MAHALI PEMA PEPONI -- AMEN
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Mungu akurehemu....
    Rest in peace.....

    Mchango wako wa sanaa ulikuwa mkubwa....
     
  3. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 366
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    INNA LILLAHI WA INNA ILAIHI RAJIUN Poleni wafiwa wote
     
  4. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,148
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mwenyezi ailaze pema roho ya marehemu.
    Aamin!
     
Loading...