Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Pinda linda heshima yako - Jiuzulu tu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Elisha Ray, Apr 22, 2012.

  1. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli naona kama Mh. Pinda umewekwa kwenye wakati mgumu katika position yako ya PM. Kwani kama ni kweli rais anasema 'ni upepo tu utapita' kweli ana uchungu na nchi hii? Kama waliompigia kura wanamwambia atoe baadhi ya mawaziri wabovu nae hataki hata kwa ushauri wa PM basi ni kweli haambiliki na PM bora kama wewe si mmoja wao na una uchungu na nchi hii uachie ngazi ujitofautishe nao na iwe rahisi kwako pia upinzani ukichukua nchi upate walau kazi wakati hawa wengine wakiwa jela huku wamefilisiwa mali walizoiba!!!

    Wadau mnasemaje?
     
  2. D

    Dadayangu Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni bora aachie ngazi kulinda utu wake...
     
  3. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa mujibu wa vyanzo vya habari leo...ni vyema Mtoto wa Mkulima aliuzului tuu,hakuna sababu yakupambana na Watoto wa Wafanyabiashara na Mafisadi....Amezongwa na ukuta mnene sana wa chain of decision....Abakie mbunge tuu...Ingelikua ni mie najiuzulu Presha ya nini
     
  4. M

    Mwanantala Senior Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbunge wa jimbo la jirani na la kwake ameonyesha ujasiri kwa kutetea maslahi ya wananchi. Pinda jifunze kwa mbunge wa Nkasi. Kibaoni hawakushauri?
     
  5. M

    Middle JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2007
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawezi,anaogopa,ni wao wenyewe wamemweka hapo,mpaka wahamue kumtoa
     
  6. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni wakati na hali ngumu kwa mtoto wa mkulima - inanikumbusha wimbo wa Dar Jazz usemao "ntawaachia wenzangu wakae"
     
  7. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Watamtoa kafara muda si mrefu. Ajitoe tu
     
  8. Masakata

    Masakata JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 375
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzee Pinda,huu ndio wakati wa kuionyesha dunia ya kwamba,ulikuwa msaidizi wa Hayati J.K.Nyerere kwa miaka saba,hivyo upuuzi kwako mwiko,JIUZULU!
     
  9. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anatakiwa akubal kuwa mbuz wa kafara
     
  10. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,366
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Naunga mkono hoja!
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni kweli ni bora aanchie ngazi ili nae amtege baba Mwanaasha kuunda baraza lingine litakalomsaidia kukinusuru chama chake. Kuendelea kulia lia bungeni hakusaidii kabisa.
     
  12. m

    madrid Member

    #12
    Apr 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pinda,Pinda,Pinda uliingia kwa mkwara wa kulia na sijui kama unakumbuka maneno uliyomwambia ALLAH, ( kwamba ukila au kusimamia rushwa... )jiuzulu mtu wangu,tofauti na hapo utakua kama kenge anayekimbilia mtoni kujikinga na mvua.
     
  13. samito

    samito JF-Expert Member

    #13
    Apr 22, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ivi hajatoa ata tamko linaloambatana na chozi?
     
  14. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #14
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Pinda steap aside..no way out.JUST ADRESS IT TODAY COZ KESHO AKINA TUNDU LISSU WATAKUWAMBA MSALABANI,ZEGE LAKO HILI.KICHEKO.COM KAKUSALITI.
     
  15. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #15
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    viongozi wetu hawashauriki,yaani wao ni kama wana hati miliki za kuongoza,kumbe busara ni kujitenga na makandokando yaliyopo.kama unashauri wenzako au mkuu wa nchi hawakuelewi au hakuelewi ya nini kuendelea kulazimisha kuwa mshauri wake wakati hayupo tayari kushauriwa nawe.jiondoe mwenyewe bila shuruti mh.pinda.
     
  16. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #16
    Apr 22, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa nimegundua kumbe JK ndiyo anataka kumtoa kafara waziri mkuu wake. "upepo utupita?". Hata Richmond ilipoanza ilikuwa upepo unaopita lakini uliangusha miti mikubwa. Pinda kama unataka ubaki safi,bora ukimbie kabla upepo haujaanza safari.
     
  17. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #17
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Achen kukurupuka, kujiuzuru kwa lowasa ni tofauti na hivo mnavofikiri kuwa na pinda nae ajiuzuru, maamuzi hayo yataipeleka nchi pabaya sana.
     
  18. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #18
    Apr 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    pinda anahofia usalama wake, lakini keshazeeka, kama anaipenda nchi, ni bora a-step aside kufa nini bana!!!!?
     
  19. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #19
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ili kulinda heshima bora waziri wetu mkuu akajiuzulu Lowasa alijiuzulu na leo anakula pensheni anaitwa mstaafu, pinda atapata heshima zaidi kuliko kupambana na kina JK, bora afe kwa sumu kuliko kufa kwa presha na mawazo huku roho na damu ya watanzania wanaodhulumiwa na kunyanyasika ikiwa mikononi mwake, Kila la heri Mh Mizengo Kayanza Peter Pinda ktk kufanya maamuzi magumu..
     
  20. kisururu

    kisururu JF-Expert Member

    #20
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dear mr PM,tunaomba ulinde heshima yako na ututendee haki sisi watanzania wenzako,twakuomba ujiuzulu kesho ili ****** aaibike.

    Nashindwa kukuelewa kama kweli miaka yako saba kuwa msaidizi wa mwalimu haya ndio uliojifunza.
     
Loading...