Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee ngurumo yuko wapi?

Discussion in 'Entertainment' started by Ticha, Apr 21, 2010.

  1. Ticha

    Ticha Senior Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Aug 26, 2007
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni muda mrefu sasa sijasikia kazi mpya za OTTU,Wako wapi? au wamefulia?
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Alipokuwa Sikinde miaka hiyo ya 80s' ndo aliimba nyimbo kali.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna kupanda na kushuka mzee. Ngurumo alishaonekana akijichanganya na vijana wa kizazi kipya, akiwa anazo nguvu za kumtosha.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Ubaya ulianza zamani,
    Wakati ningali mdogo,
    Haya unayoyafanya kaka,
    Si mageni hapa ulimwenguni

    His best verse....at Sikinde in 1980
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hawa Jamaa bana nyimbo zao tamu sana. Tufurahi leo tufurahi na wana sikinde, tucheze leo ngoma ya ukae, Ukitaka tufurahi kila jumamosi njoo uburudike na wana SIKINDE OYEEE. ABEl Mulenga, Mwanyiro na Gama aaaaaaaaaggh jamaa walikuwa balaa tupu
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Ila nadhani Ukitoka ushindani wa Yanga na SImba wakati ule, uliofuatia ni wa SIKINDE NA MSONDO.
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Ni Gurumo(Muhidin Maalim Mohammed Gurumo).....na si Ngurumo(for the record).....Hili Ngurumo ni jina lingine kabisa...mfano Ansbert Ngurumo n.k
     
Loading...