Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mwinyi [Ruksa] kukutana na wanahabari leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngongo, Oct 15, 2009.

  1. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    Heshima mbele wanajamvi.

    Rais wa awamu ya pili mzee A H Mwinyi maarufu mzee Ruksa atakutana na wanahabari leo nyumbani kwake kuzungumzia maendeleo na majukumu ya kamati iliyoundwa na NEC ya chama cha mapinduzi kufuatilia mienendo ya baadhi ya wabunge wa CCM wanaoishambulia serekali ya chama cha mapinduzi ndani ya bunge na nje ya bunge.

    Ikumbukwe katika kikao cha CC na baadae NEC spika wa bunge la JMT mheshimiwa Samwel Sitta alishambuliwa na baadhi ya wajumbe kwa kuongoza vikao vya bunge kuizalilisha serekali ya chama cha mapinduzi.

    Source: Jambo Afrika TBC1.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hawa nao wanakosa kazi ...hebu nikapate lunch mie
     
  3. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2009
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hivi hilo suala mimi nilidhani ni lao wao CCM na kamati zao? Hadidu rejea zilimtaka kutoa taarifa kwa umma?
     
Loading...