Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mwinyi naye kulamba PhD ya heshima chuo kikuu huria

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by buyegiboseba, Nov 18, 2011.

  1. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ule mchezo wa kugawa PHD kwa wanasiasa unaendelea na sasa ni zamu ya mzee Ruksa Ally Hassan Mwinyi atapewa shahada ya uzamivu hii hapa chini tarehe 26/11.

    .HONORARY DOCTOR OF
    LETTERS (D. LETT)
    S/N NAME REG. NO
    GENDER
    REGION
    2444 MWINYI, ALI HASSAN M DAR ES DALAAM

    Wanajamvi nielimisheni hiyo degree ya LETTERS ihahusu nini? mi sijaelewa kabisa nikahisi labda kwa vile aliruhusu mambo kiholela ndo anapewa hiyo LETTERS,nielimisheni wanajamvi


    source
    http://www.out.ac.tz/announcements/general/LIST%20OF%20APPROVED%20CANDIDATES%20FOR%2023RD%20GRADUATION-1.pdf
     
  2. Nyamburi

    Nyamburi JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Me napita tu mdau,ila sina mbavu...kazi ipo!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ruksa anastahili sana hizo PhD za kupewa kuliko huyu kanjanja wa Magogoni. Namheshimu Ruksa kwasababu katika uongozi wake ndipo nilipoanza kuvaa nguo za dukani kama suruali za Michael Jackson, Zicco na mchele-mchele.
     
  4. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,203
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Na yeye ataanza kujiita Dr?
     
  5. k

    kajembe JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 713
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    LUKUVI, William V.

    HD/A/006/T.08.

    Yeye anapata MASTER OF ARTS IN POLITICAL SCIENCE (MA PS).Jamaa yuko peke yake ktk masters yake.

    Kumbe mzee wa watu walimsema hajasoma shule kwenye kijarida cha Msemakweli kumbe ilikuwa uongo!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    hiyo ni shahada ya heshima wanayopewa magwiji wa kuandika barua za mapenzi kwa lugha adhimu ya kiswahili.
    Utaona wameandika mashallah ya mahabuba na mahanjumati ya moyo wangu, nikupe nini uriodhike? Ningekupa ghorofa, lakini wapo wenye magorofa tisa, basi nitakupa maini yangu tuone ni tajiri gani mwenye maini tisa akuhonge
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Kaka na miye ntaidai hii PhD kama ndio hivyo
     
  8. FDR.Jr

    FDR.Jr JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tena wamechelewa sana kumtunuku alhaj mwinyi maana ni zao la awamu yake , mzee ni visionary fulani hivi na hii imetokana na kuishi kwake nje ya tz zaidi, ana elimu ya kawaida ila ameelimika sana kimazingira kuliko viongozi wetu wengi , big up prof wa ukweli tolly mbwette
     
  9. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimemwona Kwenye BA Education "MWANAISHA MRISHO KIKWETE"wadau vipi huyu ni yule mtoto wa kikwete au majina
     
  10. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowasa yakwake lini sijui itakuwa ya nini
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee ni muungwana sana.Pamoja na udhaifu wake kiasi lakini ana mengi ya maana ameyafanya kwa nchi hii ukilinganisha na hawa waliopo.Anastahili.
     
  12. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mara mia apewe Mzee Mwinyi kuliko huyu mzee wa msoga,
     
  13. U

    UNIQUE Senior Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili swala la phd za kichina linatia kichefuchefu na kinyaa. Hata hamu ya graduation ya chuo kikuuu haipo tena ni sawa tu na primary.
    Shindwa kwa jian la yesu ikishindikana na basi na mohamed
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    ka uhandishi mzuri wa habari
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Buji*2 hii ni kali kuliko zote.
     
  16. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ndivyo basi Chuo kikuu cha ustawi wa jamii nao wampe shahada bi mkubwa Sophia Simba kwa kuhamasisha wanawake kuwanyima unyumba waume zao.
     
  17. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Jamani tufanye utafit kidogo tunaweza kupata baadhi ya majibu. ingia kwenye wesite ya chuo kikuu huria tafuteni prospectus then angalia kama wanatoa MA political science. Majibu utakayoyapata yanaweza toa mwanga japo kwa mbali kwamba why Lukuvi yupo peke yake kwenye list graduants katika shahada hiyo.
     
  18. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    I see, umenikumbusha mbali sana mkuu...
     
  19. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwenye prospectus ya OUT hakuna MA Politicat science! jionee mwenyewe
    Hizi ni higher degree programmes kwenye Faculty of Arts and Social Science ambako ndiko hiyo MA ya lukuvu inatakiwa kuwa!

    Labda hiyo programme alitengenezewa yake
    zaidi bofya http://www.out.ac.tz/announcements/Prospectus%202011-2012%20G1.pdfPROGRAMMES
    The Faculty offers the following postgraduate studies programmes:
    1.
    MASTER OF ARTS DEGREE
    1.1 There are two broad categories of Master of Arts Degrees:
    1.1.1 Master of Arts Degree by Thesis
    1.1.2 Master of Arts Degree by Coursework (currently not available).
    1.2 The Master of Arts degrees to be offered by the faculty include:
    i. M.A. in Linguistics - MA (Ling)
    ii. M.A. in History - MA (Hist)
    iii. M.A. in Geography - MA (Geogr)
    iv. M.A. in Economics - MA (Econ)
    v. Master of Community Economic Development by Course work
    – with MA (CED)
    vi. M.A. in Kiswahili. - MA (Kisw)
    vii. M.A. in Tourism Studies MA (TS)
    viii. M.A. Social Work - MA (SW)
    1.3 Owing to some expected problems of staffing and other course management difficulties, there
    is a likelihood that some of the courses shown above will be offered in alternate years.
    1.4 Minimum Entry Qualifications
    These will be as specified in the General Regulations Governing Masters Degrees.
    1.5 Registration
    1.5.1 Candidates will be registered to the distance M.A. degree by either coursework study followed
    by research leading to a dissertation: or by
    1.5.2 Research leading to a thesis without a prescribed coursework component.
    1.5.3 A candidate intending to do his/her M.A. by thesis will have to abide by the following
    procedures:
    •
    Register as a provisional student after satisfying the admission requirements for the
    programme;
    •
    Submit an acceptable statement of a research topic to the faculty to obtain stage I
    registration;
    •
    Acquire full registration (stage II) after submitting within a period of nine months a
    proposal approved by the Faculty Board, Postgraduate Studies Committee and
    Senate;
    •
    Seek registration within three months after the application for stage II is approved by
    the Senate.
    1.5.4 Candidates registered for the Master's degree programme
    by thesis research, may on
    recommendation of the faculty be required to undertake some formal courses relevant to their
    subjects of study.
    1.5.5 A
    thesis candidate shall upon admission be assigned a supervisor(s) appointed by the Senate
    on recommendation of the faculty. The supervisor(s) will be responsible for guiding the
    candidate in his or her research and shall periodically submit reports on the candidate's
    progress.
    1.5.6 Candidates registered for the coursework and dissertation programme shall proceed to the
    M.A. after they have successfully completed the coursework
     
Loading...