Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee mwenye nyumba na house boy.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ndibalema, Oct 27, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Siku moja baba mwenye nyumba alirudi ghafla nyumbani na kumkuta mkewe na House boy wake wakiivunja amri ya sita.

    Mzee kwa hasira akamkaripia house boy wake.

    Mzee: Wewe mwehu Ninakulipa ili ufanye huo upuuzi wako.

    House boy: Hapana mzee, hii naifanya Free of charge.
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    huyo dogo hajawahi fumaniwa aje uswaz aone kama hawajamtigolize
     
  3. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hahahahaha.....imekaa sawa
     
Loading...