Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee mwenye miaka 80 na dokta

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kamaka, Nov 11, 2010.

  1. Kamaka

    Kamaka JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mzee mmoja alienda hospitali kwa ajili kuangalia afya;dokta akamuuliza inakuwaje yeye awepo katika afya nzuri kama ile ilhali yeye ni mzee sana.

    Mzee akamjibu kuwa anazingatia kanuni zote za afya,akasema huwa usiku akienda msalani mungu huwa anamuwashia taa,...........

    Daktari akastaajabu sana,

    Muda si mrefu mke wa mzee yule akaingia kuja kumchukua mume wake,
    dokta akamuuliza kama kweli mungu huwa anamuwashia taa mume wake msalani au mzee akili zake hazipo sawa .

    Mke akamjibu dokta :ndio maana huwa najiuliza kila siku nani HUWA ANAKOJOA KWENYE FRIJI?????????
     
  2. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    its a nice one
     
  3. Edmond

    Edmond JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It is too fun man!!!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Ahaahaaah.
     
Loading...