Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee mwendapanandi afariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by joel amani, Jul 4, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mwendapandi anayeishi kijiji cha balasi la ng'ombe kata ya halungu wilaya ya Mbozi mkoani Mbeya amekutwa amekufa jana kwa kifo cha kusikitisha,tukio hilo ambalo ni la aina yake lilianza muda kabla ya kukutwa amekufa baada ya kupotea gafla kwa muda wa kama wiki tatu hivi na jitihada za kumtafuta zilianza bila ya mafanikio yoyote na kulizuka maneno kibao kwa kupotea huyo mzee wetu mpendwa,maneno yalizuka kulingana na shughuli aliyokuwa anaifanya huyu mzee mwendapanandi kwani alikuwa ni mganga wa jadi
     
  2. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mganga wa kienyeji? Sasa amekutwa amekufaje? hebu eleza vizuri bwana. Au aliwasema vibaya wateja kama maji marefu alivyomsema vibaya Ulimboka? Hasira ya watu au kifo natural? Mbozi nako bwana, utadhani ni Shinyanga.
     
  3. j

    joel amani Senior Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee haijulikani mpaka sasa chanzo cha kifo chake muda tunakwenda kwenye labda wanaweza kudokeza nduguze ila uchunguzi zaidi unaendelea kufanyika nitawadokeza
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RIP mzee Mtembea polepole
     
  5. S

    Starn JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    MwendaKidogo yamemkuta yapi tena,?
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Mapepo aliyokuwa akiyaabudi yamemchukua.

     
  7. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 527
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    amekutwa amekufa wapi nyumbani kwake au msituni
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    R.I.P. Mganga wa jadi.
     
  9. j

    joel amani Senior Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee amekutwa msituni ndani ya mto,alikuwa usiku akirudi kwake na baiskeli kwenye mda wa saa mbili hivi,wakamvizia njiani na kumpiga na nondo kichwani na kabla hajafa wakamfunga na baiskeli yake na kumdumbukiza mtoni,i think ilikuwa tar 22 mwezi huu na jana ndo tumempata,hii ndo mbozi ni ukatili na kwenda mbele,sasa tupo mazishini
     
  10. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    wanyiha wanyiha mungu mtamwambia nn juu ya unyama wenu huu?
     
Loading...