Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mwanakijhi na Jukwaa la Mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Humphnicky, Dec 10, 2010.

  1. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mzee Mwanakijiji tunaona ukituma tu hadithi zako huku, lakini hatukuoni ukichangia kwenye mabandiko ya watu wengine, je kulikoni??
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Mbona unamaswali sana, kama mtoto wa shule aliyenyimwa hela ya vibama.
    hebu kaa chini na ujifunze kuandika kwa umakini.
     
  3. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    punguza jazba kaka duh
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,245
    Likes Received: 5,543
    Trophy Points: 280
    Nshapoa mwana, tugange yajayo
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Bujibuji ana visa na mimi, mwache achonge kisha achoke, atatulia tu
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Yuko busy na jitihada za kuikwamua nchi hii mikononi mwa mafisadi
     
  7. m

    masaiti Senior Member

    #7
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Heading yako na habari yenyewe sijavielewa, kwani title ni Mzee Mwanakijiji na jukwaa la mapenzi. Ndani ni kitu tofauti, ulikuwa unamaanisha nini?
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Malavedave.. ni kipi hujaelewa?
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakiji mbona ni mshiriki mkubwa sana wa jukwaa la mahusiano?
    We hujabahatika tu kumfumania.
    Huwa nachangia sana, haswa yale mapenzi yanayoambatana na ile stali inayoitwa missionary
     
Loading...