Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Musobi Mageni hatunaye tena

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ulukolokwitanga, May 31, 2012.

  1. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Muasisi wa Siasa za mageuzi na mmoja wa waanzilishi wa chama cha CUF mzee Musobi Mageni amefariki dunia jana saa mbili usiku nyumbani kwake Ngudu, Kwimba. Mzee alikuwa anasumbuliwa na magonjwa ya uzeeni ya presha na kisukari.

    RIP Musobi Mageni, kujitoa kwenu muhanga kudai vyama vingi ndio matunda ya demokrasia iliyopa sasa ambapo bado miaka mitatu tu CCM ing'oke.
     
  2. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135

    Tutakukumbuka kwa mema yote, taifa lilikuhitaji lakini mungu amekupenda zaidi, RIP Musobi Mageni na pole sana Mageni Msobi.
     
  3. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    R.I.P Mzee Musobi.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    juzi juzi wakati mgogoro na maalim seif na mpiganaji Hamad Rashid ulipokuwa umeshika kasi tulimuona maalim seif akisafiri toka unguja mpaka mwanza kwenda kuomba msaada kwa mzee huyu,inaonesha alikua ni mtu muhimu ndani ya cuf licha ya kwamba tumekua tukiaminishwa kwamba cuf ni chama cha wapemba na waislam!

    RIP MUASISI WA MAGEUZI NCHINI
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Kazi ya mungu haina makosa poleni sana wafiwa.
     
  6. kamtu33

    kamtu33 JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    R.I.P Mzee Musobi Mageni pole sana rafiki yangu msobi wa Chang'ombe Bora.
     
  7. madibira1

    madibira1 Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    R.I.P Mzee wetu Tutakukumbuka Daima
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani mzee Mageni. Tutakuenzi Daima
     
  9. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    R. I. P Mzee! Matunda ya kazi yako tutayafaidi sisi na wajukuu wako!
    Roho ya marehemu ipate rehema kwa Mungu, apumzike kwa amani. Aamen!
     
  10. M

    Molemo JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    RIP Mzee wetu.
     
  11. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani mzee Musobi Mageni, kazi ya Mungu haina makosa.
     
  12. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    RIP Msobi.
     
  13. B

    BizNaughty Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP Mzee Musobi...unaiacha Tanzania wakati inanuka kisisasa. Peleka salamu kwa mwalimu na mwambie kwamba hatuna hata miaka mitano kwa taifa alilolipigania kugeuka taifa la mauaji ya kisiasa.
     
  14. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    R.i.p mzee musobi mageni mungu akulaze mahala pema peponi amin umefanya makubwa
     
  15. K

    KIMBULU Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P mzee Musobi Mageni! Lakini mapambano bado yanaendelea!
     
  16. B

    Baija Bolobi JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 751
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    RIP Mzee Mageni.
    Hivi huyu mzee si ndiye baba yake na Mh. Leticia Nyerere (Viti Maalum Chadema)? Kama nimekosea, nisamehewe. Nauliza tu maana Mh. Leticia pia anazaliwa Kwimba na surname yake niliwahi kusikia ni Mageni?!
     
  17. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,135
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Poleni watanzania wenzangu kwa msiba huu,BWANA ALITOA NAYE AMETWAA!
    "Ulikuwa taa tuliyojivunia sana".Pole pia sweetlady
     
  18. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    jina la bwana lihimidiwe!
     
  19. Pastor Achachanda

    Pastor Achachanda JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 2,135
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    "...ccm ing'oke?"je,kama wakichakachua kura.anyway tuombee usitokee uchakachuaji
     
  20. j

    jigoku JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Rip mzee wetu msobi mageni
     
Loading...