Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mtei uko wapi? MBAGA MICHAEL, Nae anautaka ubunge 2015 jimbo la Magu (chadema)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Oct 16, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wakuu

    Heshima mbele katika pita pita zangu kwenye mtandao wa kijamii facebook na twitter, nimekutana na ujumbe wa huyu bwana MBAGA MICHAEL(facebook) na mbagala_mbegu(twitter) akitangaza nia ya kugombea ubunge jimbo la Magu kwa Dr. Festus Limbu kupitia chama cha Chadema hapo 2015.

    Kilichonipa hamasa ya kuleta mjadala huu hapa ni;

    (1)Mzee mtei yuko wapi kumkemea huyu kijana kwa kukivuruga chama kutangaza nia?

    (2)Je, tatizo nikutangaza nia ya kugombea urais ndo unasakamwa?

    (3)Ukitangaza nia kwenye ubunge shwari tu kwa wanachadema?

    Nawasilisha,

    karibu tulijadili hili.
     
  2. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    Dogo ukubwa dawa, aliyekutuma kakudanganya. Usirudie kuchezea wakubwa.
     
  3. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    maana yake nini?
     
  4. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ooh....na hili nalo ni andishi???
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Mi tena naliona kubwa tu, kwa wanachama wa Chadema
     
  6. J

    JokaKuu Platinum Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    Mwea,

    ..kwa uelewa wangu Mzee Mtei amekemea tabia ya kujitangaza kutafuta madaraka ktk ngazi zote.

    ..alimtaja Zitto na nafasi ya Uraisi kwasababu mwandishi alimuuliza swali specific.

    ..lakini kama umesoma habari nzima kuhusu response ya Mzee Mtei utaona kwamba amekemea hizi mbio za kutafuta madaraka/vyeo ktk ngazi zote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uclete mambo ya facebook humu. Huko huko
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Lakini pia tukumbuke Zitto sio mwanachama wa kawaida ndani ya chama chake. Ni mmoja wa viongozi wa juu, and as a leader ana jukumu la kuweka na kusimamia utaratibu ulio bora (msisitizo) wa namna ya kupata wagombea katika ngazi mbali mbali.

    Kila jambo lina wakati wake na taratibu zake. Kama mtu haoini (au hajali) kuwa akisema jambo fulani wakati fulani na style fulani litaharibu badala ya kujenga kwanini afanye hivyo?
     
  9. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kuna point hapa nitarudi badae.
     
  10. Z

    Zawadi Ngoda JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 2,154
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee Mtei kachanganyikiwa, hivvi hujui kama ana ugonjwa wa Demens (kusahau). Kumbe wabunghe wa CHADEMA hata hawamjali, wanamuona kama kikatuni.
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,678
    Likes Received: 4,514
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio katuni ya kwanza hapa JF.
     
  12. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145


    Huyo Kijana kutangaza NIA ya KUGOMBEA UBUNGE MAGU Unataka Mzee MTEI amkemee kwa nini? Kama Mzee MTEI Haoni Tatizo la kuwa na wagombea zaidi ya Mmoja kwenye SAFU ya UBUNGE kwa TICKET YA CHADEMA; Nadhani CHADEMA nia KAMATI Kuu KAMA VYAMA VINGINE...

    Au Unazungumizia haya Kwasababu ya ISSUE ya MH. ZITTO KABWE?


    ZITTO KABWE, labda MZEE MTEI ameona MTIRIRIKO wa Kuhoji Issue yake ya KUGOMBEA URAIS; Sio Lazima ana Hoja na Issue na Wagombea Wengine wanaoutaka URAIS; SIJASIKIA MZEE MTEI akimkemea KIJANA wa UMOJA wa VIJANA wa CHADEMA anayetaka KUGOMBEA URAIS...

    There are arrogant people in this world and, what is worse, arrogant judges...
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Ndio tatizo la kunywa gongo halafu unakuja JF
     
  14. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,828
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kumbe?
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kale kazee nikadini balaa.Halafu sasa hivi atakuwa na upungufu wa akili siunajua kinga ikipungua mwilini hata akili nayo inapungua
     
Loading...