Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mtei hajafilisika mawazo - kasema ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nani Kasema, Apr 10, 2012.

  1. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Fikiria kwa makini alichokisema

    Kisha uamue kama alichokisema ni uongo au ukweli?

     
  2. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto mwenyewe anakana kuwa hajayasema yaliyoandikwa na gazeti hilo

    kazi kweli kweli
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,076
    Likes Received: 3,617
    Trophy Points: 280
    Amekana wapi, tupe link ya jf, hatutaki fb wala tweeter.
     
  4. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto ameandika haya hapa JF

     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,528
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    hivi tujiulize kama wajumbe wote wanaotoka tanganyika wangekuwa woote ni wakristo ama waislamu kuna mtu angeelewa kweli? Nakuhakikishia pangechimbika. Kwa upande wa zanzibar wajumbe kutokuwepo mkristo hata mmoja japo sii sheria bali busara kunamaanisha Zanzibar ni waislamu kwa asilimia mia moja. Na inamaanisha maslahi ya wakristo wachache waliopo hakuna wa kuyapigia chupuo katika maoni yanayotarajiwa kukusanywe. Busara haionyeshi kwamba kuna nia njema kwa hawa watu wasio waislamu katika visiwa hivi.
    .
     
  6. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiby,

    Hili ni swali ambalo wengi hawataki lijadiliwe hapa.
    Wengi wamekimbilia tu kumlaani mzee Mtei bila
    ya kujadili kile alichosema kama kina ukweli au la

    Ukweli ni kuwa JK ni mdini - sasa ameanza kujionesha
    wazi wazi.

    Ukweli pia ni kuwa, kama angekuwa Mkapa ndiye kateua
    tume ya katiba na akaweka wakristo wengi kuliko waislam,
    maandamano yangekuwa ndio chakula cha mchana na jioni
    kwa wakazi wa Dar.
     
  7. SINA JINA1

    SINA JINA1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa mimi naona mzee kapresent fact ambayo ni ukweli kabisa...Ila ndio hivyo kwamba 'some things are better left usaid:nono:'
     
  9. E

    EGPTIAN Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We na Mtei wako wadini wakubwa na roho zenu zina kutu mbaya kama chuma kilicho ardhin tangu mwaka 47. Nawe ni miongoni mwao wadini wakubwa.
     
  10. E

    EGPTIAN Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujasoma alichokiandika Mtei? Na imedhibitika ndiye baada ya Mnyika kusema hayo ni maoni yake na sio chama. CHADEMA sasa umedhibitika udini!
     
  11. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    akikosea mzee.... Magamba watatumia hii kauli kuimaliza chadema.. kwa hili nipo na zito...
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Wabongo mnanishangaza sana kuhusu suala la udini.
    Yaani nyinyi mtu kuitwa Abdallah au John tayari mmesham-categorize kwenye dini fulani.

    Mnasahau kua dini sio Jina, bali vitendo. Hivi mnawajua vizuri kimatendo hao mnaowaita waislam/wakristo???

    Ok, tume ina wajumbe wengi wenye majina ya kiislam so wakristo wanalalamika, but waislam nao walalamike kwa kua Mwenyekiti wake Warioba ana jina la Kikristo????

    Unataka ku-balance members between Zanzibar na Bara kwa kuweka idadi sawa. Zanzibar 99.99% ni waislamu so nusu ya wajumbe wote, yaani wale wa Zanzibar wote inakua waislam.
    Unakuja bara atleast ni nusu kwa nusu so Bara unapata nusu waislam, nusu wakristo,
    Mwisho wa Siku unategemea nini hapo?? Kosa liko wapi hapo??
     
  13. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #13
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lipo hapo kwenye kujaribu kubalance
     
  14. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #14
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitto anatumiwa kila mara kuigalagaza chadema, huu hautakuwa mwanzo au mwisho wake kufanya hivyo
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee Mtei yuko right kabisa. What he did is to' hit the nail on the head'. JK ni MDINI SANA. Aliwaahidi Waislam mahakama ya kadhi na OIC. Amejaza Waislam wengi kwenye tume kwa makusudi ili kuhakikisha mahakama ya kadhi na OIC vinaingizwa kwenye katiba mpya. Wakristo hatukubaliani na huu udini kamwe. Patachimbika kwa hili.
     
  16. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #16
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haha

    mapovu haya yote ya nini ndugu yangu?
     
  17. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #17
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kukielewa ulichoandika hapo ila imeniwia vigumu

    Unaweza kurudia ukaeleweka?
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Ukiacha alichofanya, Otherwise ingekua ni vurugu zaidi.
    Mfano Kwakua Zanzibar karibia wote ni Waislam basi Bara angeweka wote Wakristo.

    Au vurugu ingine ni pale idadi ya Wanzibar ingepunguzwa halafu wakachanganywa na Waislam kadhaa wa Bara ili waje walingane Na Wakristo wa Bara.

    Lakini tuna tume ngapi zimeundwa hakuna aliezungumzia udini mpaka linakuja linaibuka leo???

    Gender imebalance?? Makabila je?? Au Rangi?? Wajihi?!! Itikadi za kisiasa??
    Why udini???
     
  19. Nani Kasema

    Nani Kasema Senior Member

    #19
    Apr 10, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa sababu JK ni mdini aliyekubuhu
     
  20. M

    MalikwaMali Member

    #20
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Very good. Wonderful.
     
Loading...