Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzee Msekwa achia ngazi umezeeka sana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by beyanga, Jul 30, 2012.

  1. b

    beyanga Senior Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuweza kuleta madadiliko chanya katika chama cha CCM na nchini inabidi wazee kama Msekwa waachie ngazi na kuwaachia vijana tokana na ukweli kuwa wakati na mbinu zao za uongozi zimepitwa na wakati.
     
  2. b

    bashemere Senior Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safu iayoweza kuimarisha ccm kwa kizazi kipya ni hii hapa.
    1.nape katibu mkuu.
    2.lusinde aka kibajaji katibu mwenezi.
    3.mwigulu nchemba makamu wa mwenyekiti.
    4 mshauri wa chama kupambana na upinzani hiza tambwe.
    naamini hii timu itapambana na upinzani vizuri tu na 2015 ccm itarudi madarakani kwa kishindo
     
  3. m

    mamajack JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mh, kwani umejua lini kuwa msekwa kazeeka.au kwa vile kagusia tanu na chadema.ROHO MAYA WEWEWEWEWEWE!!!!!!!
     
  4. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Halafu mke wake Anna ana tuhuma nyingi za ufisadi
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Nasikia mtoto wake mkubwa kesha staafu kazi.........yeye bado
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​mie nimependa wanomrithi ni wakereketwa watakipeleka chama mbele sana hawa ndio matunda ya kikwete kazi ipo
     
  7. b

    beyanga Senior Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tusiwashau vyangudoa kuwekwa uwt kwa wingi ili viwe mapozeo ya wakina nchemba
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Acha haraka. 2015 tutampumzisha kwa lazima.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kama akiachia Ngazi kwanini asimbebe na Mkwewe Mama Anna Abdallah? waende wakapumzike Ufukweni wale hizo

    Pesa za Wabongo Tulivyo Wajinga...??
     
  10. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hawa wazee ndiowanaturudisha nyuma lakini hiyo list ya bashemere nafikiri inafaa kuifikisha ccm kaburini salama.
     
  11. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Unaposema Msekwa ni mzee kwani alikuomba umwashie moto?. Acha wivu wa kike huo.
     
  12. M

    Moony JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Anzisha thread yenye maana. JF usiwe uwanja wa wambeya, wazanddiki na wavivu wa kufikiri.
    Mimi si mwana CCM lakini unataka Msekwa aachie ngazi ili iweje na aende wapi? Hao vijana unaowataka wamezuiwa na nani kuwa viongozi? Je unajua historia ya CCM ama unaropoka tu? waache wazee wana nafasi yao na in fact ni viongozi bora hasa katika maswala ya vyama. Wewe kwa vile babako kazeeka hivyo unataka umnyang'anye haki yake ya kuwa mkubwa wa familia?
    Haya maneno kasemee kule kule CCM. Hapa ongea mambo ya kujenga nchi. Angalau changia au tupe hoja za kutuelimisha tufanye nini tupunguze umaskini au tufanye nini ili jiji la Dar es Salaam liwe safi??
     
  13. M

    Moony JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Cheap comment.
    Tuhuma za mkewe ni za mkewe si zake kila mtu ni entity ya pekee yake. Kwanza zitaje na uthibitishe hizo tuhuma
     
  14. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mfumo wa uongozi wote Tz. Zee la 75 plus bado ni kiongozi. Wapishe na wengine uoga wa kuingia uraiani huo.
     
  15. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Amewachoma ccm mmechomeka. Tatizo lenu kila agusae maslahi yenu anakuwa adui yenu. Ila ukweli unauma jamani.
     
Loading...