Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Mzee Moi" anawakaribisha chakula ya kule kwetu IRINGA

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Dec 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Asante sana
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,779
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    kha!
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    duuuuu......mi nilijuaga utaniii
     
  5. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Mkuu sasa unatafuta kesi,hawa jamaa huwa wanakataa kutumia hii kitu na wewe umewawekea na evidensi?
    Haya bwana wakienda kujiua na hasira zao sijui utamjibu nini mheshimiwa hakimu?
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huyu anaempika ni paka au ?
     
  7. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,466
    Likes Received: 1,079
    Trophy Points: 280
    Mila za watu hizo jamani. Heshima mbele tafadhali.

    Hivi imagine ndo una wife ametokea mitaa hiyo..jioni unatoka kibaruani unakuta maama ndo anaanda hiyo mboga....what will be your reaction? Taking into account wewe ni mtu wa Sengerema ambako hiyo hadithi hujawahi kuisikia kabisa...?
     
  8. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! hata mi nilifikiri utani kumbe!!.....................
     
  9. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chakula ni chakula bora kiende kinywani na kujaza tumbo
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani ni wapi hasa ambapo wameandika kwamba jambo hili linatokea au kutendeka Iringa?? Acheni hizo kashfa zenu!!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    ati bana....kwanza Iringa hakuna minazi hayo makuti vipi?
     
  12. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Eheee kumbe hata paka wanakula tobaaa
     
  13. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Haka!! Hayo makuti huyaoni, huwa kuna makuti Iringa??

    Huo udongo wa mchanga mweupo hapo chini kwa nini tusingiziane?? Watu wakupikia jiko la kuni kwa kutumia vipande vya mbao zilizobakia kwenye ujenzi huku Ma-Pwanipwani hamwajui??

    Kwa nguo chakavu za kimasikini masikini hapo kidogo tumefanana hata nyumbani Kinyanambo tunao lakini huo unene wa kibwegebwege aliyonayo huyu baba hapa hatuna jamani.

    Mikoa inayofuga sana PAKA hamyajui jaama, tusisingiziane tafadhali. Waacheni wenye paka zao wakale salama bila kusingiziana.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Aisee nimekusoma kweli bana hii picha ni Bagamoyo au Tanga hakuna ubishi beeeh
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Nimepata taarifa kuwa hii ni tiba na sio mlo....msijemeza mimate buree!!!!!!
     
  16. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani nani kakuambia huyu mzee yuko wapi? Mtu hata kama yupo Bwagamoyo mila yake yeye nadumisha si unajua wanyalukolo
     
  17. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Halafu kule kinyanambo sikumbuki kuona nyumba inajengwa tofali za dizaini hiyo! Nakumbuka ni nyumba za udongo au tofali za udongo.
     
  18. Gobegobe

    Gobegobe JF-Expert Member

    #18
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwajaribu kupotosha hata ule uzushi ambao umezoeleka, wanayalu wanazushiwa kula mbwa na sio paka Mkuu.
     
  19. H

    Hute JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,499
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    iringa ya wapi hiyo jamani watu wanakula paka? sijawai ona na mimi nimeishi sana iringa/
     
  20. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Huyu akija mitaa ya kwetu, tutapumua na mipaka maana kwa jinsi ilivyo mingi ni kero tupu. Anapatikana wapi nimpe dili?
     
Loading...