Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mkinga asusia kongamano la katiba,atoka nje kwa hasira kabla ya kongamano kuisha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Apr 3, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mzee mkinga ambaye amejizolea umaarufu kutokana na uwezo waka wa kuchangia hoja katika mijadala mbalimbali jana alisusia kongamano la katiba lililofanyika UDSM nkuruma hall mara baada ya kukosa nafasi ya kuchangia. Mkinga alikusanya vitu vyake na kutoka nje ya ukumbi wa nkuruma mara baada ya dr mkumbo kutaja wachangiaji wa mwisho ambao walikuwa prof safari, prof baregu na dr lwaitama. Baada ya majina hayo kutajwa mkinga alinyanyuka na kutoka nje huku akilalamika na kusema wameamua kupeana nafasi maprofesa peke yao. Baadhi watu walisikika wakilaani kitendo hicho cha mkinga na kusema "acha atoke siku zote anajiona yeye ndio anayejua kuchangia peka yake mbona kuna watu wengi tu hawajapata nafasi". Pia walimbeza na kusema amedharau mawazo ya wenzaka wakati yeye akitaka asikilizwe na kwamba amejishushia heshima. Source: eye witness from nkuruma hall.
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,071
    Trophy Points: 280
    Huyo mzee anapagawa sasa katiba michakato bado sana ndio kwanza kweupe ss analalamika nn?hana uzalendo anataka misifa binafsi aende zake
     
  3. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Kwani alialikwa? Na kama alialikwa, alialikwa aje kwenye kongamano kufanya nini? Nadhani maswali haya ni ya msingi kabla ya kupima malalamiko yake!
     
  4. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni kweli mi ni mmoja wa watu walio mweleza kuwa aijione kuwa yeye ni muhimu saana kuliko watu wengine. Nashukuru saana yeye na wengine inabidi wajifunze kuwa Mijadala ya Chuo kikuu si kama ile ya uraiani ambako wenye ujasiri wa kuongea ni watu wachache. Huku wapo wengi tu, ni suala la muda na nafasi. Kwetu sisi wa UDSM huwa haitupi taabu kwa watu kama hao. Mbona wenzie wanaharakati kama Jenerali Ulimwengu, Ananilea Nkyaa na KIBAMBA walikuwepo na hawakupata nafasi ya kuongea na hawakuchukia???
     
  5. Shalom

    Shalom JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2007
    Messages: 1,315
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Lakini Mkinga ni jasiri kuliko hawa maprofesa ambao wengi ni kama mwewe tu. Unapomwacha jasiri na kumpa mwewe nafasi kulikoni?
     
  6. Guyton

    Guyton JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    daa! mwenyewe nilimuona kwenye tv jinsi alivyonuna, ila wangejua yule dogo ataongea nini basi badala yake wangempa tu mzee wangu lenatus mkinga.
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Si lazima kila mtu achangie.
     
  8. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    mkusanyiko ambao haukuwa huru kwa wachangiaji wa vyama vingine au mnazungumzia upi.....?
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mzee Mkinga kongamano lijalo nadhani utapata nafasi ya kuchangia, usione kama wamekufunga:tape:
     
  10. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkinga afahamu siasa ni mchezo mchafu, waliopanga safu ya watoa mada wanajua nini maprofesa watasema na wapi ni limitation yao, bt kwa ndugu mkinga wanajua ungeharibu maana wewe una udhubutu.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mkinga anaongea vizuri ok. Lakini muulize yeye hana dhana ya mageuzi,yeye ni mccm tu,sema ana mawazo mazuri. Tangu atoke kitengo cha Uhamiaji wizara ya m/ya ndani uliza anafanya nini kwa sasa. Si wa kuaminika,anaongea sana ila hana sounding decision!
     
  12. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndo huo huo! Ambao mwenyekiti wake aliweka wazi wiki nzima kabla ya kongamano kuwa vyama alikwa ni vile tu vyenye uwakilishi mkubwa bungeni. Haraka haraka hapa ni Cdm,ccm na cuf. Au unasema vyama vp vingine?
     
Loading...