Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Mfinanga afariki

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 7, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Tuna habari kuwa mzee Mfinanga wa Dar-es-Salaam amefariki dunia. Ni baba mzazi wa Ayub, Mtanzania mwenzetu wa hapa Detroit pamoja na ndugu zake West Coast na wengine hapa.London na sehemu mbalimbali Bongo.

    Mola ailaze roho ya Marehemu mahali pema peponi. Amin
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Poleni , mwanakijiji tunaomba source ya taarifa hiyo ya msiba tafadhali
     
  3. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sometimes you just gotta laugh!!!....Shy bana

    Poleni na msiba.
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Huyu naye....!! poleni wafiwa...
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    We dare to talk open wadau ,
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Oct 7, 2008
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Alhamdulillah, Innallillahi wa innalleihi rajioon...!​
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    nimekupa taarifa ningekuwa na source nyingine ningekuandikia. quote me.
     
  8. M

    Masatu JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa RIP Mzee Mfinanga
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa. Hayo ni mapenzi ya mungu na tumshukuru mungu kwa kila kitu.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    poleni wafiwa kila mmoja njia ni hiyo hiyo. La muhimi ni kufanya matayarisho kwa ajili ya kifo maana kesho ni mwingine atafuata.
     
  11. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #11
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    R.I.P....Ayubu Pole sana.

    To Shy,...ukitaka source tuma namba ya simu utapewa text msg zinazozunguka.
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0

    ebwana hii imenivunja mbavu
     
  13. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hatuvunjiki mbavu wakati wa taarifa za misiba. Na usidai "source" ya nani kasema.

    Wafiwa poleni sana. Watoto wa marehemu Mzee Mfinanga, ndugu, jamaa na marafiki pateni nguvu katika kipindi hiki kigumu na mbeleni. Apumzike kwa amani.
     
  14. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2008
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Poleni sana wafiwa......Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema.
    Amina.
     
  15. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwenyezi Mungu ampokee roho ya marehemu kwenye makao yake.
    Poleni sana wafiwa.
     
  16. S

    StoneTown Senior Member

    #16
    Oct 7, 2008
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sote ni wa Mwenyenzi Mungu na marejeo ya wote ni kwake yeye Mwenyenzi Mungu.

    Poleni wafiwa na msiba huu ni wetu sote watanzania tunakuombeni muwe na subra katika kipindi hiki kigumu cha msiba.
     
  17. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2008
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    innalillahi wa inna Illaih Raajiuuna
     
  18. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2008
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,595
    Likes Received: 9,153
    Trophy Points: 280
    Cha kukuvunja mbavu ni nini hapo?
    RIP Mzee wetu Mfinanga
     
  19. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2008
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    ali mfinanga,sorry to hear this,but may the soul of your dad rest in peace,AMEN
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Shy ndugu yangu usivunjike,mbavu maana huo ndio ukweli.
     
Loading...