Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Massawe na Mzee Temba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kinyungu, Sep 16, 2011.

  1. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Siku moja Mzee Temba alikwenda kumtembelea Mzee Masawe nyumbani kwake. Katika mazungumzo yao Mzee Temba alimshangaa sana Mzee Masawe alipomwona kijana wa kiume wa Mzee Masawe wa miaka kama 30 akiishi na baba yake nyumba moja.

    Basi mazungumzo yao Yalikuwa hivi:

    Mzee Temba: Aisee inakuwaje hadi leo huyu kijana wako Marcel bado anakaa hapa nyumbani kwako?

    Mzee Masawe: Hata mimi namshangaa sana embu muite umuulize maana hata sijawahi sikia hata amesingiziwa kesi ya kuiba kuku. Yeye anakaa tu ndani!
     
  2. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ??????????
     
  3. f

    fazalazakata Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hihihihihi
     
  4. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Una maana wachaga wezi?? Securiiittttyy..!
     
Loading...