Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Malecela akubali matokeo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Brooklyn, Aug 3, 2010.

  1. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    HABARI TOKA JIMBO LA MTERA LINASEMA MGOMBEA LIVINGSTONE LUSINDE AMEMSHINDA MH. JOHN SAMWEL MALECELA KATIKA KURA ZA MAONI NA ANATEGEMEA KUWA NDIYE ATAYEPITISHWA KUGOMBEA UBUNGE KWA TIKETI YA CCM KWA JIMBO HILO, KWA MUJIBU WA MATOKEO YALIYOTANGAZWA SAA 4 LEO
    Source: Michuzi blog

    Jamani hawa wazee mbona hawasomi alama za nyakati mpaka wanasubiri kuaibishwa namna hii??

    .......wapi FMEs...!!

     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Namuonea Huruma huyu mzee Malecela angeshtukia mapema jamani!
     
  3. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,708
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    Is it true, and only true that Mzee Tingatinga kashindwa? Mbona siamini?
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kweli CCM ya jana siyo ya leo....
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2010
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    naona mzee kajiunga na Makweta na Mungai kwenda likizo ya 'lazima',ndo si ha sa hiyo!
     
  6. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Nafikiri miaka 10 ijayo tutashuhudia mabadiliko makubwa sana ya kisiasa hapa nchini, wananchi wameanza kuamka!!

    Pongezi kwa Mh. Rais Kikwete kwa kuleta mfumo wa kidemokrasia zaidi wa kuchagua wabunge na madiwani ndani ya CCM.
     
  7. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Aibu... tingatinga kuangusha na bajaji!!
     
  8. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2010
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya mageuzi ya ndani ya CCM yanaonesha ukomavu wa JK katika siasa.Hii ndiyo demokrasi ndani ya chama.pole Mzee Malecela.
     
  9. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Binadamu ndivyo tulivyoumbwa kung'ang'ania vyeo. Huyu mzee toka nikiwa shule ya msingia miaka ya 80 yuko kazini, na isitoshe kwa cheo chake cha Waziri Mkuu mstaafu ana pension ya kutosha tuu!!
     
  10. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    :lol::lol::lol::lol::lol::lol::lol:
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Is it?
    are those official results?
     
  12. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndicho alikuwa anangojea kwani mtu kama ulishakuwa PM,makamo mwenyekiti hutakiwi kuwa namahangaiko yakisiasa!hii ndiyo malipo yake!!Unadhani Salim Ahamed Salimu,Warioba hawataki kugombania katika majimbo??wanaogopa fedhea kutokana na status waliyokwishafikia kuporomoka ghafla.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Ving'ang'anizi! Wenzao wabunge wa kule Rukwa walisoma dalili za nyakati wakaachia kwa heshima.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Jamani hawa ni wabunge wastaafu....hamkumbuki kuwa Msekwa alibwagwa na bado anaitwa Spika mstaafu na anapewa marupurupu ya ustaafu?...only in Tanzania
     
  15. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa nzi, kidonda ni kitamu.
    Kwa hiyo: Nzi kufia kwenye kidonda si halamu!
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,639
    Trophy Points: 280
    Usichoamini ni nini? Kwani Malecela ni mara ya kwanza kushindwa kura za ubunge?
     
  17. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,155
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hapana sio ukomavu wa kisiasa isipokuwa muda wa mabadiliko umefika. Nyerere alipokubali mfumo wa vyama vingi haukuwa ukomavu wa kisiasa isipokuwa wakati ni ukuta. JK ni jeuri na dictator wa siri siri, na wewe ngoja tu ashindwe kwenye kura October ndipo utakapoona sura yake halisi. Fikiria, wafanyakazi kutaka kugoma tu, akaleta mkuu wa majeshi na mkuu wa jeshi la polisi ili kuwatisha watanzania. Sasa ngoja uone mwezi October, Judge Lewis Makame atatangaza matokeo huku nyuma yake kuna mtutu wa bunduki, na JK ataapishwa usiku chapu chapu. Usicheze na JK.
     
  18. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yaani huyu dogo aliyemshinda alikuwa na umri kama wa miaka 3 hivi wakati mzee mzima ni mbunge tayari!!!!!!!!!!!!!!!! Jamani hawa wazee wetu kwao msamiati wa kujiuzulu madaraka hawajui kabisa?? tusubiri sarakasi za NEC ndo tutakoma kabisa maana kuna watu wanacheka kwa sasa eti wameshinda wakati NEC inakaa 14 August 2010. CCM issue sio kushinda bali kutangazwa mshindi
     
  19. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #19
    Aug 3, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nawapa pole wanaodhani Malecela kashindwa ubunge!! Ameshindwa kura za maoni tu. Anrudi bungeni mapema Nov'10. Shangaa!!
     
  20. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,282
    Likes Received: 1,281
    Trophy Points: 280
    Mijitu ya ccm haijui kusoma alama za nyakati, aibu ilyoje , mende kuangusha kabati. Bado jk sasa.
     
Loading...