Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Makamba: Kikwete peke yake hawezi kuleta maisha bora!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Emma., Aug 5, 2012.

  1. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Baada ya kimya cha muda mrefu katibu mkuu Mstaafu wa CCM Makamba ameibuka na kusema kuwa maisha bora kwa kila mtanzania hayawezi kuletwa na rais JK peke yake.

    Zilikuwa ahadi ni ndoto...?
     
  2. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kwa kunukuu
     
  3. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,988
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Jk anatia hasira kila kukicha.
     
  4. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    amesema wapi maneno hayo?
     
  5. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Du!, Amenikumbusha zile kauli za Jaji mkuu wa zamani. alipostahafu ndio alisema kuwa katiba yetu ina mapungufu 100. Lakini alipokuwa madarakani alisema katiba yetu ipo swari. Hii ndio bongo bwana.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kigwangalla; hata kama hajasema lakini yeye Makamba, wewe mwenyewe Kigwangalla, mimi na mtu yeyote yule (including m.k.w.ere mwenyewe) anajua kuwa ahadi ya maisha bora kwa kila Mtanzania ilikuwa porojo.
    Unabisha?
     
  7. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii habari ipo kwenye gazeti la Mwananchi la leo. 5/8/2012
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Safi sana Makamba Snr kwa kuwafumbua macho mabongolala!
     
  9. melxkb

    melxkb JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 206
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi sir, do not temper with your public esteem, read betweene the lines to get the context right -- jamii inakuamini sana kama kijana shupavu na makini bila shaka kiakili pia, sidhani kama una ujasili wa kujenga hoja za kutosha kupingana na maudhui ya andiko la mleta mada. Kama kiongozi, ni vizuri uka-argue na tafasiri au ujumbe mahususi wa thread kwa kuielimisha jamii ukithibitisha kivigezo utekelezaji wa "maisha bora kwa kila Mtanzania" kuliko kuwa-drawn into non-essential picks - ambazo sio interest ya public.

    Asante sana.
     
  10. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  11. Tukundane

    Tukundane JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 6,081
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Naona makamba nae hakumwelewa jk kuwa ni msanii.aliposema maisha bora kwa kila mtz hakumanisha kuwa ni kwa kila mtz yeyote.alikuwa ana manisha kuwa maisha bora kwa kila kigogo ,maisha bora kwa kila mtoto wa kigogo na bora maisha kwa kila mtanzania.
     
  12. African American

    African American Senior Member

    #12
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Emma.;
    Acha uzushi wewe! Habari za kuhadhiwa usizilete JF. Alichosema Mzee Makamba ni kwamba maisha bora hayawezi kuja bila kufanya kazi na kushirikiana. Aliwashangaa wanaomlaumu Kikwete na Serikali bila kuwajibika. Maisha bora hayawezi kuletwa na Kikwete peke yake huo ndio ukweli aliousema Mzee Makamba.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Wild fauna

    Wild fauna JF-Expert Member

    #13
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 379
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Umenikumbusha makala moja ya Gazeti pendwa MWANAHALISI, waliandika article inayosema TAIFA KUWA NA KIONGOZI KAMA MAKAMBA NI JANGA LA KITAIFA.baadhi ya sehemu kwnye hyo makala ilisema akili ya makamba imejaa kutu,
    huyu baba ananiachaga hoi sana.
     
  14. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    source.......?
     
  15. A

    AmaniKatoshi Senior Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 157
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    The summary presenter by this carton says what CCM is. Kingwangala and your colleagues print this for ur future use.
     
  16. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mh ILa ukweli ndo huu.. maana Chama chetu kimeishashindwa, Parking airport 1000 per hour hata ukikaa 5min, Pension hakuna mpaka 55yrs, Ukinunia gari mmeongeza kodi maradufu na mwishowe tunalipia fire 30,000/- wakati fire wenyewe hawajielewi hata kazi zao, Maisha yako juu sana kwa kama Mzee Makamba kasema hv sioni kama kakosea maana utakuja kutwambia "anapaswa kusema kwenye vikao vya chama"......
     
Loading...