Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Lowassa: Msaada wako unahitajika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pundamilia07, Mar 8, 2009.

  1. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau nimepitapita huku na kule nimekutana na ombi hili kutoka kwa Zainab anahitaji msaada kutoka kwa Mzee Lowassa. Naomba kumsaidia kuzidisha kupeleka maombi yake.
    Zainab alikuwa anaomba kiasi kidogo tu awezeshwe kulipia shule yeye na kaka yake.


    Msikilize Zainab
    Zainabu, from Tanzania on Vimeo
     
  2. J

    Jujuman JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2009
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka Pundamilia 07 salam,
    Ni mzee LOWASA gani? huyu X PM????
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Weka jina kamili namba za simu na account ya bank -- kuna watanzania mil 40 hapa tuna member zaidi ya alfu 5 hiyo inawezekana kumsaidia sio lazima lowassa
     
  4. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ex-PM Mh. Edward N. Lowassa, MB
     
  5. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu Shy,
    Mjumbe hauwawi, nimeweka link ambayo inamuonesha kijana Zainabu akiongea kwa maneno yake mwenyewe kwamba anahitaji Mzee Edward Lowassa amsaidie. Kwahiyo nilichokifanya kama hatua ya kwanza ni kumsaidia kuusukuma mbele ujumbe wake umfikie mlengwa endapo kama ujumbe huo ulikuwa bado haujamfikia.
     
  6. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    At first I thought your kidding, ooh, is so bad. ITV used to introduce these people to the public and ask the public to assist and it was successful. I bet with JF the same can be more feasible.
     
  7. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I agree with you, together we can make difference.

    Hili ombi kwa mara ya kwanza lilitumwa kupitia kwa vijana wa kiingereza ambao wameona kuna umuhimu wa Zainabu na watoto wengine kusaidiwa. Kazi hii ya kujitolea inafanywa na watoto wa kiingereza, sisi watanzania (JF) nafasi yetu ni ipi katika kuwasaidia watoto kama akina Zainabu?

    Nadhani yeyote mwenye mawazo ambayo yanaweza kuanza kujenga msingi wa kubadilisha hoja za humu JF kuwa vitendo bila kujali tofauti zetu anaweza kufanya hivyo kupitia kwenye PM yangu. Pamoja tunaweza kuleta mabadiliko
    .
     
  8. O

    Ogah JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Hapo nyuma tulishawahi kulizungumzia hili suala, Mkuu Pundit mpaka alitoa scholarship hapa hapa ($1500) JF........mpaka mara ya mwisho nilipomuuliza alinijibu kuwa hakupata aliyejitokeza kupata ile offer....anyway level ya msaada wake ilikuwa ni kwa mwanafunzi (kike kama sikosei) kwa Chuo Kikuu na kwa kozi ya Computer Science......najua tupo ambao tunaguswa na hali kama hizi pindi zikitokea machoni petu...........

    Ikiwa ni njia moja wapo ya kuitangaza JF.........tunaweza kuji-organise kutoa misaada where needed na kama uwezo upo......ukiangalia kwa haraka haraka vitu alivyo vitaja Zainabu sidhani hata kama inazidi $30!
     
  9. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa mahitaji anayohitaji Zainabu ni fedha kiasi kidogo sana. Neno Maendeleo kwa tasfiri yangu ni hali ya kutoka katika hatua moja kwenda nyingine kwa kupata mafanikio. Hapa JF kuna mkusanyiko wa mawazo mengi na mengine kama yakiweza kugeuzwa na kuwa vitendo basi yanaweza kuthibitisha kuwa hii forum siyo ya maneno matupu. Haitaleta mantiki yeyote endapo tunaongea tu bila ya kupiga hatua ya kupata maendeleo zaidi ya hapa tulipokwisha fikia. Let us go some extra few miles tuonesha kuwa JF si kuongea tu, bali tunaweza kutenda pia.

    This is a real challenge.
     
  10. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2009
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Wandugu Mimi Zainabu hajanigusa saana kwa sasa
    maana naona hiyo organisation iliyochukua habari zake itamsaidia.

    Kuna huyo kaka yake ambaye amefaulu na hajaenda shule hadi sasa
    kwa kukosa ada na mahitaji mengine je tutamsaidiaje????

    Invisible na Crew yako tunaweza kupata means ya kumchangia huyu kijana
    aende shule????

    Nadhani huu ndio wasaa wa JF pia kusaidia katika maendeleo ya watanzania
    wenzetu wenye kuhitaji msaada wetu. Tusiwe tu wepesi kusaidia kina
    Kubenea, Dr. Massae na wengine kulipia legal charges, lakini pia tuwe tayari kuwasaidia watu wenye potential kama huyo kijana.
     
Loading...