Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee l.tenga ni mgao wa cancer ya matiti ama cancer ya mifuko

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 29, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Kwa mliosikia vipindi vya michezo mchezo wa hisani kati ya simba an yanga wanadai mapato yatakayopatikana 10,per yatasaidia waliaothirika na cancer ya matiti..kama mnakumbuka kuna mechi kama hii ilichezwa na mwisho wale yatima
    waliishia kulia na kulalamika awakupewa asilimia kumi kama walivyosema hizo enzi za ndolanga leo nasubiri tenga na kumuuliza hiyo mchango mnapeleka kwenye waliaothirika na cancer ya matiti ama cancer ya mifuko??
    Nakumbuka na sitosahau mechi ya simba na yanga ilipoisha kama leo keshokutwa mha
    mwakalebela akaenda showroom kununua gari fresh jamani tff kutamu asikwambie mtu mi nasubiri mh katibu boniface atakavyoondoka maana ameanza na kuongezeka vitambi gafla
    mungu ibariki tanzani
     
Loading...