Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Kingunge live ITV akielezea jinsi alivyomfahamu Nyerere?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmaroroi, Oct 14, 2011.

  1. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Je anachoeleza ndicho anachoishi na kuamini?
     
  2. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,379
    Trophy Points: 280
    Mkuu wengine tupo mbali na itv, fanya udodose wanachonena hao jamaa tafathali.
     
  3. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaelezea maisha ya Nyerere kama ilivyo kwenye maadishi yake na kuyasadiki lakini siamini kama anayoyasema ndio anayoyaishi.
     
  4. m

    mmaroroi JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: May 8, 2008
    Messages: 2,534
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Amehitimisha kwa kutaka Nyerere day iwe siku ya kuzaliwa kwake(Nyerere) tarehe 13/04/1922.Na tarehe 14/10/1999 iwe tu kukumbukia siku ya kufariki kwa Mwalimu Nyerere.
     
Loading...