Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee kifimbo, charaza mboko hawa...!

Discussion in 'Entertainment' started by PakaJimmy, Sep 21, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Jana (20/09/09) nikiwa naangalia kipindi cha Maisha Plus, MASOUD KIPANYA na Wenzake wakiwa Mkoani Mbeya, walikuwa wakiandika maneno kwenye makaratasi na kuwaonyesha wale vijana wanaoingia kwenye usaili ili wasome maneno hayo kwa usahihi.

    Lakini kilichonisikitisha ni pale walipoweka neno PHNEUMONIA, ambalo halipo kabisa katika lugha ya Kidaktari au kwenye dictionary!
    Nadhani hawa ndugu walimaanisha PNEUMONIA. Matokeo yake , wakawafanya wale vijana washindwe kulisoma neno hilo, na hatimaye waone usaili ni mgumu kuliko ilivyotegemewa!

    Wale vijana wanaonekana kuwa na Matumaini ya juu sana na ule usaili, na wanaweka hadi senti yao ya mwisho, wakitumaini kusonga Mbele! Lakini, kwa makosa kama hayo ya akina Masoud, wanakuta ndoto zao zinagonga mwamba. Mnasemaje waungwana?

    MUNGU SAIDIA VIJANA HAWA!..........WOTE SEMENI `AMINA`.
     
  2. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Amen
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2009
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    aleluya. Tunagawana umaskini tu. Kipofu kuongoza kipofu mwenzake.
     
  4. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #4
    Sep 21, 2009
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Ni hilo tu kuhusu unaloliita neno la kidaktari au kuna jingine? Mimi nilitembelea website ya Ikulu ya Uganda nikakuta eti wameandika kwamba aliyekuwa rais wa kwanza Tz, JK Nyerere alifariki mwaka 2000. Siamini kama wao ni mbumbumbu kiasi hicho ila ni typing error ambayo hata wewe mtoa mada PakaJimy unaweza kufanya!
     
Loading...