Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee huyu ni baba yake nani?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Jul 4, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    Jamaa kaingia chuo katikati ya simesta kaishiwa akamuandikia baba yake barua.

    'Chuoni mambo mazuri sana, kuna maajabu hapa maprofesa hapa wamegundua njia ya kufundisha mbwa kuongea, mlete Bobi na shilingi laki 5, baada ya muda atakuwa anaweza kuongea. Mzee wa watu haraka akatuma mkwanja na mbwa, haikuchukua muda mkwanja ukaisha.

    Denti akamtumia baba yake barua nyingine kuwa wameboresha program sas
    a wanaweza kumfundisha mbwa kusoma, mzee aongeze kimilioni tu. Mzee wa watu aliyekuwa tayari anajisifu kijiji kizima akauza ng'ombe akatuma mkwanja. Likizo ikafika Denti akabaki anawaza anaenda kumwambia nini baba yake. Alipofika tu baba yake akamuulizia Bobi wake.

    Denti akamuita baba yake pembeni,' Baba hili nitakalokwambia sitaki mama asikie'. Baba akauliza,'Vipi tena?'. Denti akaanza,' Jumapili iliyopita tumeamka vizuri na Bobi, yeye kama kawaida yake akaenda kuchukua gazeti la Mzalendo na kukaa kwenye kiti na kuanza kusoma, ghafla wakati anasoma akaniita akanambia hivi baba yako bado anaendelea na kale kachangudoa ka pale mtaa wa pili? Nilishtuka'.

    Baba akaingilia kati,'Ungemuua hapo hapo mbwa mshenzi huyu anataka kuniharibia mambo yangu?', Denti akajibu,'Baba na mimi lilinijia wazo hilohilo sikumchelewesha nikamtwanga nyundo ya kichwa'. Baba akamsifu mwanae'Safi sana safi sana mwanangu'
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    Bujibuji........napata picha hii imekutokea
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hv Platozoom upo kweli?
    Maumivu yako ya kiuno yameshapona?
    Kama bado nitafute.
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Buji huachi vituko tu?
    Huyo lazima ni yule Ustaadhi aliyemteka Ulimboka
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280

    Nakutafuta ....kiuno bado kinasumbua, lakini ngoja kwanza nikapige cha Tarime si unajua matibabu yanahitaji nafasi.
     
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Waooo..!!
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huyu dingi namjua.....
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,687
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,541
    Trophy Points: 280
    ?????????????????????????????
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,017
    Likes Received: 5,163
    Trophy Points: 280
    nti gulunde gwa mbeho
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Jul 6, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mmmmmmmmhhhhhh
     
  12. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #12
    Jul 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    haaaaaaaaa!
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh ! ! ! !
     
Loading...