Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Gideon Nassari anashangaza... Eti cement haiwezi kushushwa hadi 5000/-

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tusker Bariiiidi, Oct 27, 2010.

  1. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimemshangaa sana huyu Mkurugenzi wa zamani wa Twiga cement Mzee Nassari,kuwa haiwezekani kushusha bei ya Cement...
    My take
    Hizi ni Propaganda za CCM kutaka kujibu madai ya Rais wetu mtarajiwa Dr.Slaa... Mwaka huu HATUDANGANYIKI!!!
     
  2. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    TBC 1,Huyu mtaalam wa cement wote ni vibaraka wa CCM hakuna ukweli katika hili
    watanzania nawaomba mbadilike .CCM wanatupoteza na wanatukejeli sisi watanzania.
    Tuwanyime kura sasa manake wamezidi kutuzodoa
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wana maslahi yao binafsi ktk hivyo viwanda vya cement ndio maana wanasema bei haiwezi shuka,kama sababu mojawapo wanayoitoa ni gharama za usafirishaji,sasa kwanini usiboreshe hiyo sekta kushusha gharama ya hiyo cement?wapuuzi wakubwa hao,mawazo yao mgando na fikra zao ni mpauko,shenzi zao kwa kuzuia mabadiliko
     
  4. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    kama nauli 2 ni elfu 8 kwenda mz kwanini cement isiuzwe elfu 5 dsm au shmu yenye kiwanda.HATUDANGANIKI na propaganda za chchiem
     
  5. A

    August JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,663
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    zamani kulikuwa na utaratibu wa ku-subsidies gharama za usafiri ili bei iwe sawa, pili reli ya kati ikutumika vizuri bei inaweza kupuingua, lakini ubaya wenu mnaacha vilivyo vizuri mnachukua vilivyo vibaya, kulikuwa hakuna sababu ya kuingia mkataba tata na wale wahundi kama sio wahindi wa rites infwact wamiliki wa kweli wa rites ni watanzania wenzetu sema wao ni mafisadi. hata gharama za umeme ambazo zinachangia gharama za uzalishaji zinakuzwa na ufisadi wa kutokuwepo kwa umeme wa uhakika na wa nafuu.
     
  6. A

    A Lady Senior Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa watu ni wavivu wa kufikiri ( zero creativity). Yaani badala ya kufikiri ni nini kifanywe ili wananchi wapata afueni ya maisha wenyewe wanasema haiwezekani. Sasa wanategemea hii hali mwisho wake ni nini na lini?
     
  7. c

    chanai JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana naye. ni wale wale. Dr Slaa amesema hata kama gharama za uzalishaji zitaziji 5,000 yeye atahakikisha serikali inatoa ruzuku ili kunufaisha wananchi. Inahitaji kwenda shule kujua hili kweli? Hizo ni propoganda za mfa maji
     
  8. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    hivi hawaqchoki kuongopa?
     
  9. mnyikungu

    mnyikungu JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 26, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    na wewe ulisikiliza za nini wakati unajua hawana jipya?
     
  10. Young Tanzanian

    Young Tanzanian JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2013
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,741
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mwachen mzee wangu Gideon Nassari afanye kazi zake yeye si mwanasiasa ni mtaaalam mawazo yake si lazma yawafurahshe chadema. ..cuf..cccm.nccr mageuz n.k
     
Loading...