Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Faraj Katalambula Amefariki Dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sikonge, Feb 10, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160

    [​IMG]
    Aliyekuwa mtunzi mahiri wa vitabu vya hadithi na riwaya nchini Tanzania
    marehemu Mzee Faraj Katalambula (kulia) anatazamiwa kuzikwa kesho
    Isevya mkoani Tabora majira ya saa kumi jioni.

    Faraj Katalambula alifariki juzi saa kumi na mbili jioni katika hospitali ya rufaa Muhimbili.
    Faraj Katalambula ambaye ni mmoja wa watunzi wa vitabu mahiri kupata
    kutokea atakumbukwa zaidi kwa utunzi wake wa kitabu
    kilichosomwa sana cha ' Simu ya Kifo'.

    Taarifa hizi ni kwa mujibu wa John Katalambula ambaye ni Mtoto wa Marehemu.

    Ewe Mwenyezi Mungu ilaze Mahali Pema Peponi roho ya marehemu, Amen.
    From: g sengo

    NB: Nimeambiwa kuwa atazikwa leo huko Isevya, TABORA. R.I.P. Faraj Katalambula.
     
  2. Boonabaana

    Boonabaana JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wana Tabora!

    Nakumbuka moja ya riwaya zake nzuri ikijulikana kama "Lawa lawa" iliyovuma sana miaka ya 1980.

    RIP Katalambula!
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Alikuwa na gazeti likiitwa FILAMU TANZANIA.......na character wake PILI PILIPLILI....

    Om Shamti Om Shamti Om Shamti
     
  4. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    RIP bila shaka huu msiba ni Kazi ya Mungu, Madakatari waliokuwa kwenye Mgomo hawahusiki
     
  5. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Katalmbula;
    Nakumbuka characters wake wa fillm Tanzania akina Unyeke, Tojo, Fambo n.k
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,387
    Trophy Points: 280
    pole wafiwa

    waandishi ndo wanakwenda hivyo...
     
  7. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani mkuu
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    RIP Faraji Katalambula,uliwakilisha vizuri mkoa wetu.
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    I believe Pili Pilipili was and to me is the best Play, yaani ukiisoma ile kitu huwezi weka chini hadi last page, tumepoteza shujaa wengi wa waliobakia ni wale wa kukopi na kupesti hadithi toka kwenye mtandao..... sorry kwa wanaomfahamu vizuri hivi ndie huy huyu alieandika na ile riwaya ya SIRI ya SIFURI???
     
  10. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Hapana SIRI YA SIFURI mwandishi alikuwa Mzanzibari jina limenitoka (sio Shafi).......character alikuwa INSPECTOR NAJUUM
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    RIP katalambula.
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Poleni wafiwa, RIP Mzee wetu Faraji Katalambula.
    Kwa hisani ya wana JF naomba nibebe mikoba yake ya uandishi.
     
  13. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Poleni sana wafiwa, wana Tabora, pamoja na watanzania wenzangu walio ktk tasnia ya uandishi wa vitabu na riwaya!

    Nakumbuka sana kitabu cha Faraji H. Katalambula: "Simu ya Kifo" pia Filamu ya "simu ya kifo" iliyotokana na Kitabu husika.
    Ktk filamu hiyo Mzee Kipara alicheza kama Inspecta Wingo.

    RIP Faraji H. Katalambula
     
  14. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pumzika kwa amani F. H. H. Katalambula, nakumbuka sana Riwaya zako; "Simu ya Kifo" and "Buriani" pia na Jarida la Picha "Film Tanzania" na wahusika wake Lawalawa na Mzee Frijala.
     
  15. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    R.I.P Faraji!
     
  16. R

    Renegade JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    R.I.P Katalambula nakumbuka kitabu chako cha Simu ya Kifo.
     
  17. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,974
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Kitabu chako na magazeti yako yalinifurahisha na kunielimisha pia.
     
  18. mtekula

    mtekula Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    poleni wana Tabora.R.I.P Katalambila
     
  19. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mtunzi mahiri

    waandishi wa kizazi kipya ni akina nani?
     
  20. Mtafiti1

    Mtafiti1 JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nukumbuka wakina Marehemu Mzee Kipara "walitoka" kwenye hizo filamu.
     
Loading...