Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee David Mosha wa INTERCONSULT afariki kwa ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rejao, Oct 10, 2011.

  1. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    kuna Taarifa kuwa David Mosha aliyekuwa mkurugenzi wa Inter consult amefariki dunia kwa ajali leo mchana


     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,579
    Likes Received: 1,631
    Trophy Points: 280
    afi mkuu jamaa nimemwacha pale newafrica anakula monde mpwa nendamd ahii kama uko free
     
  3. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Hebu tusubiri, tujue ukweli ni upi.
     
  4. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Rejao acha vituko umeleta taarifa halafu unatuuliza nini ?
     
  5. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dkt. David Marshall Mosha , Mwenyekiti Mstaafu wa Bodi za Wakurugenzi wa kampuni ya Ujenzi ya Inter-Consult pamoja Akiba Commercial Bank, amefariki dunia katika ajali ya gari iliyotokea leo kiasi cha saa Tano asubuhi katika mji wa Kibuku, kilometa kadhaa toka Korogwe, mkoani Tanga.

    Mmoja wa Wakurugenzi wa Inter-Consult Dkt. Startto P. Mosha kathibitisha habari hizo punde, na kusema kuwa mareheu alikuwa akisafiri yeye na dereva wake kutoka Dar es salaam kuelekea Moshi, kabla gari lake aina ya Toyota Double Cabin halijaacha njia na kupinduka kwa sababu ambazo bado hazijajulikana.

    Dkt Stratto Mosha amesema mipango ya mazishi itafanywa baada ya mwili wa marehemu ambao uko katika chumba cha maiti cha hospitali ya Wilaya ya Korogwe utapoletwa nyumbani kwake Mbezi Chini, karibu na mafleti ya BOT, na kwamba tayari timu imeshaondoka kwenda Korogwe.

    Source:MICHUZI
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa mkuu
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kumbe ni Mosha mwingine sio yule jambazi.
     
  8. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dah, kama kweli RIP mzee
     
  9. Ncha

    Ncha JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jambazi ni yupi?? huyu wa Inter basi ni Mhandisi mstaafu.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    R.i.p brother.
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    vipi ndo yule mosha wa yanga?mia
     
  12. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    jambazi hafi watu wema ndio huwa hawaishi mda mrefu, i wish mafisadi ndio wangekufa na sio huyu mzee wetu
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu unaleta Utani hadi kwenye habari za kifo
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata mimi namshangaa!
     
  15. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pdidy ni wewe kweli mkuu au umekosea?
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Sio wa yanga. mia
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,712
    Trophy Points: 280
    Rejao huyu Davis Mosha wa Yanga na David Mosha wa Inter-Consult mbona majina tofauti?! Kweli umeshindwa kugundua hata hilo?!
     
  18. B

    Bonge JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 442
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Mosha wa Yanga na Mosha wa Inter-consult ni watu wawili tofauti kabisa.
     
  19. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poleni ndugu na jamaa wa David Mosha... Mtoto wake naye alikufa baharini kule Mbezi Beach jirani na Rainbow Club...mwaka juzi...
     
  20. M

    Ma Tuma Senior Member

    #20
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuleta utani kwenye kifo au kumwombea na kumsemea vibaya mtu.utakufa kabla ya wakati wako.
     
Loading...