Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Bruno Mpangala aaga dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkulima, May 3, 2010.

  1. M

    Mkulima JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2010
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 670
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mzee Mpangala ambaye aliwahi kuwa mkuu wa mkoa kwa muda mrefu na pia katibu wa kwanza wa chama huru cha wafanyakazi (Tanzania Federation of Trade Union-TFTU) amefariki dunia asubuhi ya leo nyumbani kwake hapa Dar.

    Bwana alitoa na Bwana amechukua; tunamwombea, mungu ailaze roho yake mahali pema peponi, amen.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Pole SANA mZEE!
    Mungu mwema ailaze roho yako mahala Pema!
    Nakumbuka ulifanya kazi njema sana kuwakumbusha HAWA MAFISADI WAAJIRI juu ya haki zetu,...

    RIP MZEE!
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    May 3, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa,jina la Bwana libarikiwe. Amen.
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    May 3, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    oooh mzee Bruno, katibu Mkuu wa mwisho wa OTTU, SHIRIKISHO KUBWA KABISA LA WAFANYAKAZI NNCHI HII, SERIKALI ILIFANYA HIANA kuisambaratisha. RIP BRUNO MPANGALA... Vita bado inaendelea, mapambano yanaendelea katika kumkomboa mfanyakazi wannchi hii dhidi ya uzalimu wa serikali ya Kikwete.
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa Familia Mungu Awatie Moyo katika kipindi hiki kigumu, mpambanaji mmoja kapungua
     
  6. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Mzee Bruno Mpangala... Amefariki siku mbili tu baada ya Mei mosi...
     
  7. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze mahali pepa peponi roho ya mpiganaji huyu, umetutoka wakati busara zako hasa katika kudumisha umoja miongoni mwa vyama vya wafanyakazi zilihitajika sana kuliko wakti mwingine wowote! kazi uliyotumwa umeifanya, umeondoka haijakamilika lakini tusema kuwa your struggle for better working environment will not go a drain!
    Kwa heri mpambanaji!
     
  8. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 0
    It was just a few days ago -siku ya Mei Mosi nilimkumbuka nikamuulizia! OH MY GOD!
    MZEE Bruno Mpangala..
    You will always be remembered ulivyokuwa mtanashati.....You did ur bit..... rest in peace.
     
  9. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #9
    May 3, 2010
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    RIP Mzee Mpangala na watoto wake waishio London pia
     
  10. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    May he rip! Amen
     
  11. Zemu

    Zemu JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 510
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Amen
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    R.I.P mpambanaji wetu Bruno Mpangala. You trully served the nation!! The struggles are still there, we need strong and dedicated trade unions.
     
  13. B

    Bibi Ntilie JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 245
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    RIP Mzee Bruno. Mungu aipe faraja familia yake.
     
  14. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #14
    May 3, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kul nafsi dhalkal maut
     
  15. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #15
    May 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,714
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    pole sana famila..

    huyu mzee tulikua naye karibu wakati alipokuwa katibu wa ccm Arusha..enzi hizo cham kinashika hatamu ..ilikuwa kofia zimetenganishwa....kabla ccm kuja na kofia mbili yaani mkuu wa mkoa anakuwa katibu wa ccm...hapo yeye akahamishiwa mbeya...baaaye TFTU Akiwa na mzee peter nyamhokya...hawa ndio waliomualika nyerere may day akatoa ile hotuba yake maarufu..

    nilimuona mzee bruno mwaka jana ...huyu pamoja na watu kama kina paul kimiti walikuwa watu waadilifu sana....lakini kinasikitisha sana kuwa mfumo wa mafao ya kustaafu ulifanya watu kama bruno waishi maisha ya taabu kidogo baada ya kustaafu....sidhani kama maisha yake ya ustaafu yalikuwa na furaha sana..kama kawaida ya watu waliofanya kazi enzi za mwalimu!!!
    RIP
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pumzika kwa amani mzee wangu
     
  17. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    R.I.P Mzee Mpangala...Daima tutakukumbuka,pole kwa familia ya marehemu
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    RIP mzee wetu ..
     
  19. O

    Ogah JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa.........RIP Mzee Mpangala
     
  20. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #20
    May 3, 2010
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hapo penye red vipi tena mkuu

    RIP Mzee Mpangala.
     
Loading...