Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee brazameni si muchezo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Aug 13, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Picha inajieleza hivi wazee hawa hawakufanya hivi vitu ujanani?

    [​IMG]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hahahah imagine ndio dingi huyu:becky::glasses-nerdy:
     
  3. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Atakuwa either ni baharia au dereva wa treni.ndo hawazeekagi hawa jamaa.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Baba wa Dully Sykes?????
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mzee yuko kazini. Naona ni kama mwana mziki vile.
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Au trucker wa kule America :becky:
     
  7. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Namfahamu huyu dingi... Kwa sasa yupo Dar Tabata Kimanga. Kaishi bondeni muda mrefu
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kweli brazamen.lol
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    ABBY SYKES!huyu kafanya ujana toka tumboni kwa mama yake na mpaka anarudi mavumbini,kuna watu wamezaliwa hivyo,ila jamaa ni mtu poa sana yaani ukikaa nae huchelewi kuondoka na ambulance kwa ajali ya kuvunjika mbavu.maana ana viroja na story za visa vya ajabu ajabu mpaka basi.:smile-big:
     
  10. D

    Dick JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanasaikolojia wanasema kuwa, mtu anavyoonekana nje ndio taswira ya fikra zake. Huyo baba ni mzee kwa umri lakini mawazo na fikra zako ndo unavyoona.
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Akili inataka ila mwili unamtupa mkono.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yaonekana ni msanii wa mziki wa kizazi kipya!!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    BABAE Dully Sykes, tena huwa wanagombania mpaka mademu na dingi yake hahahahaha
     
  14. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ana sauti nzuri sana ya kuimba ila sijui kwa nini hatumsikii. aige mfano wa zahir ali zoro
     
  15. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lol!!! masikitiko, ila ndo style ya maisha alochagua kuishi na kuishia so no P.
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni muimbaji wa KIBISA.
     
  17. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    imagine ni mkweo na mumeo kasafiri kamwacha home wewe na yeye. na ni mara yako ya kwanza kumwona na ukaambiwa hata mama wa mumeo alitelekezwa. Mzee enzi za ujana wake alikuwa yeye na totoz kwenda mbele.
    unaweza kupata usingizi au utalala Group four?
     
  18. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    baba yake MS
     
  19. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mzee Zahiri Zoro type.
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    mabaharia wa zamani hao
     
Loading...