Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Billionaire wa miaka 94 kuoa tena

Discussion in 'Jamii Photos' started by MJIMPYA, Apr 17, 2012.

  1. MJIMPYA

    MJIMPYA JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
  2. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Money makes the world go round!
     
  3. paty

    paty JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hao mademu wakubali kuolewa sababu ya mpunga tu .. kweli pesa sabuni ya roho
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    crazy too!!
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,776
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    kwa anayeolewa na huyo kibabu wala hana kazi kubwa! Ni kukabembeleza tu hicho kibabu kikipata usingizi issue closed!
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Angekuwa anaoa watu wa rice mbalimbali angeshangaza ila kwa analofanya hata babu yangu alifanya
     
  7. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama alivyosema jamaa hapo juu, kazi ya kasichana haka ni kukabembeleza ka babu, kakilala anatoka na kwenda kuinjoi na house boy kwa nguvu moja!!!
     
Loading...