Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee amkana mkewe!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Hmaster, May 27, 2011.

  1. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #1
    May 27, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja alitokea kumwamini sana mkewe ya kwamba si malaya. Ingawa kuna baadhi ya watu walimuhakikishia kuwa kuna jamaa huwa anamchukua na kwenda nae guest house hakuamini.
    Siku moja wakati jamaa mzee amekwenda kazini yule mwizi akafika nyumbani kwake na kuondoka na yule mwanamke hadi GH. Watu walipoona picha hiyo wakampigia simu yule mzee aje afumanie, akaja. Kwa vile alitaka kuamini kabla ya kufanya furumai wale jamaa walimwambia achungulie dirishani ili aone mme mwezie anavyomfaidi mkewe. Mzee alifanikiwa kuona vizuri wapenzi wakisakata goma kwenye kitanda lakini akawaambia wale jamaa kwamba yule si mke wake. Walipomuuliza kwa nini anamkana wakati ni kweli mkewe yule mzee alijibu "sijaona vizuri sura ya yule mwanamke lakini kwa namna alivyokunjwa ile miguu kwa mbele lazima atakuwa ni mlemavu wa miguu kwa vile ni kama haina mfupa". Wale jamaa walimcheka na kumwambia ni style ile na akitaka asubiri baada ya round 1. Alipokwenda kuchungulia tena ghafla alianguka chini hadi wa ndani wakastuka, alizimia alipomwona mkewe amemlalia jamaa kifuani!
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    hahahahahahahah,hi kali mkuu
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tahhhhhh!
     
  4. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ni nomaa teh teh inaonyesha jamaa hna style ndo maana mamaa kapenda kukunjwa vle
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu aliitiwa namna hiyo ile kupiga chabo akakuta mkewe analiwa J.I.C.H.O jamaa akapiga kelele pale pale hapana kaka mimi huko sijagusa achaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  6. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    jamaa bila shaka alikuwa anamla tigo mke wa mtu!
     
Loading...