Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee afariki kwa kumwagiwa upupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dropingcoco, Oct 16, 2010.

  1. d

    dropingcoco Senior Member

    #1
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wanaodai mafao yao ya kustaafu, jana walifukuzwa mahakamani kwa kumwagiwa upupu, habari ya kusikitisha ni kwamba mzee mmoja amefariki kutokana na adha ile, watanzania tujiulize......ilishindikana nini kwa polisi kuwaondoa wale wazee pale katika hali ya kiustarabu na kulazimika kutumia maji ya upupu, kama vile walikuwa ni magaidi walioshindikana, hivi wale wazee walikuwa na nguvu gani kuwazidi polisi? hii ndio tunaita amani katika nchi pale unapodai haki yako?....TUTAFAKARI

    SOURCE: ITV
     
  2. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mazoezi ya umwagaji damu ndiyo yameanza rasmi...inasikitisha
     
  3. Ilumine

    Ilumine Senior Member

    #3
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 27, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kupata haki ni lazima wengine wawe kafara? mwaka huu sijui, tutafika wapi. Na polisi wetu ndio hao wameshazoea kuwatendea raia unyama namna hii, badala ya kuwa "usalama wa raia"!
     
  4. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    JK alisema wiki hii hakuna atakaye mwaga damu, CCM ni chama cha amani kulikoni sasa kuanza kuua wazee?
     
  5. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,984
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    tanzania kudai haki yako ni kosa la jinai

    nashangaa sana na naumia sana

    ni wakati wetu kufanya mabadiliko watanzania

    chagua slaa
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Nimeona hiyo taarifa ITV nimependa walivyoripoti! Ila KOVA kakataa kwamba hakuna aliekufa! nahisi tuandamane
     
  7. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145

    Jana jioni nilikuwa Kawe Police Station, nikifuatilia masuala fulaniya mai waifu wangu. Nikawaona vijana wa Kova wakivaa combat zao nyeupe. Kumbe ndio wale - tena wengine wadogo sana, hao wazee wanaweza kuwa BABU na BIBI zao - waliokuwa wakiandaliwa kwenda kuwatimua?

    JK anasema kwamba kuna wanasiasa wanawashawishi wananchi kumwaga damu. Je, huku kwa Jeshi la Polisi, tena kwa wazee wanaodai haki yao WALIOSHINDA MAHAKAMANI, ndio nini?

    Hii sasa si aibu. Ni fedheha na jekeli. Fedheha kwa kuwa damu imemwagika pasi na sababu. Kejeli kwa kuwa hatuna uwezo wa kuwachukulia Polisi hatua za kisheria, kwani wao wameshika mpini sisi tumeshika makali.

    2010 TUBADILIKE, TUSIDANGANYIKE TENA!
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    "ukitaka ubaya....dai chako"
     
  9. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Lakini tunaomba SOURCE yako!
     
  10. B

    Bunsen Burner Member

    #10
    Oct 16, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hivi huko bongo kwanini mpaka leo bado tunafanya mambo ya kutumia nguvu wakati watu wanapodemonstrate kupinga kitu kwa amani, manake mie na mifano ya huku RSA watu wanapoandamana huwa ni basic right n auwa wanakuwa escorted na polisi na ku present petions to concern authorities safi kabisa lakini mambo ya kupiga watu bila sabau huwa siyaoni au kutumia unnecessary force for peaceful demonstration hakuna huku, na mfano mwezi uliopita wafanyakazi waligoma mwezi mzima lakini sikuona demontrator wanapigwa au kuzuiwa kuandamana, manake hata polisi wanafahamu haki za raia ama sivyo serikali inaweza kuwa sued kwa uzembe wa kuumiza mtu bila sababu ya kisheria! Inabidi hata polisi nao waelewe haki hizi za msingi!! Inabidi vyombo vya usalama vieleweshwe haya yote na kujua constitutional rights za raia. This is unfortunate for a country like ours which is still wants to build strong democratic institutions!
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Ndio utawala wa sheria! Jeshi la polisi na ulinzi wa raia. HONESTLY THE SO CALLED VYOMBO VYA USALAMA VINGEKUWA VINAWAJIBIKA KWA WANANCHI NA SIO WATAWALA KUSINGEKUWA NA UPUUZI KAMA TUNAOUONA. THEY CAN KILL, MAIM AND DO WHATEVER BUT NOTHING WILL HAPPEN TO THEM EXCEPT BE PRAISED/PROMOTED. MNAKUMBUKA MISTAKEN IDENTITY YA KOMBE, VIJANA WALIOUAWA ARUSHA!! dereva TAXI DAR ETC.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    ndo nanyie mjipange, atakaye thubutu kutaka kuvuruga amani atakiona cha mtema kuwasha.
     
  13. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha kutupotezea muda, member mmoja ameshasema hii habari ilirushwa ITV post # 6, muwe mnasoma kwanza kabla ya kuuliza upupu.
     
  14. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    aitiiiviiii...
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    kwani raia ni hao tu waliokuwa wanafanya fujo nje ya mahakama kuu na kutishia amani wafanya kazi wa mahakama, kuzuia shughuli za kiuchumi za raia wema, kufunga barabara, kuendelea kuchafua mazingira.
     
  16. d

    dropingcoco Senior Member

    #16
    Oct 16, 2010
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tayari nime-edit post.....umefurahi?
     
  17. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    itv, taharifa ya habari ya saa mbili usiku.
     
  18. r

    ramson34 Senior Member

    #18
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    polisi walikuwa wanafanya warm up..
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    wanajikaanga kwa mafuta yao....naomba wajulisheni ndugu,jamaa hasa mababu/mabibi zetu maana yajua CCM watapindisha ukweli hasa wale wanaoiona CCM ndiyo Mkombozi wao...Malaria Sugu uko wapi njooo uwatetee Mafisadi...
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    nguvu za umma hazi zimwi kwa jeshi...labda kama wanataka kwenda somalia
     
Loading...