Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee adhibiti uzizi wa mkewe kwa mbinu ya kutisha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by LINCOLINMTZA, Sep 7, 2012.

  1. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mzee mmoja alipata fununu kuwa mke wake mbabe anazini na jamaa mmoja hapo kijijini kwao.
    Basi akamua kufanya mtego wa kisafari. Alimuanga mkewe asubuhi na mapema kwamba
    anakwenda safari kijiji cha jirani ambako atalalala huko. Alipoanza safari yake, mzee aliweka
    kituo kwenye mti mkubwa jirani na kwake; alipanda juu na kuangalia kinachoendelea nyumbani
    kwake kwa muda hivi. Mkewe kuona kimya cha masaa mawili hivi, alimwita jamaa wake ili aje
    wafanye vitu ndani ya nyumba yake. Jamaa alikwenda na kuingia ndani huku mzee wa watu
    akishuhudia juu ya mti. Kwa kweli mzee ni jasiri kwani alivumilia tu mpaka jioni alipoamua
    kuendelea na safari yake.
    Kesho yake aliporudi nyumbani kwake, Mzee wa watu hakuwa na papara. Usiku ulipofika,
    mkewe alikuwa tayari kumpa mambo kwa moyo ule wa kudaganyia, chukua yote hii ni yako tu pekee yako.
    Mzee alipopanda juu, akataka kujaza upepo, akaonyesha hali ya wasi wasi kisha akatega sikio kwenye mali ya mkewe.
    Akajaribu tena kupampu upepo akasita na kutenga tena sikio kwenye mali. Huku akiguna akanza kumuuliza mkewe:

    Mzee: Nani anachezea hii mali yangu? Nasikia kitu fulani kinanielekeza. Tafadahri niambie

    Mkewe kwa kuhofia labda jamaa amefanya mambo fulani, si unajua kijijini, mama wa watu akasema

    Mkewe:Ni Jamaaa? Naomba unisamehe mume wangu sitarudia tena.

    Mzee: Nimekusamehe. Ila ukirudia yatakayokukuta utajua mwenyewe.

    Mwanamke hajazini tena.
     
  2. KML

    KML JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nice trick nmeipenda mnooo
     
  3. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hii inaitwa offside trick
     
  4. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,691
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    bonge la trick aisee!
     
Loading...