Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzazi/wazazi/walezi wako wanakuchukuliaje kwa hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Dec 10, 2011.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari JF,
    Siku nyingi kidogo sikua nimeingia kwa jukwaa kwa sababu ya majukumu ya hapa na pale
    lakini leo nmebahatatisha ka mda kiddogo.
    Nimejikuta nikiwaza, na nikahitimisha kua tunahitaji kujitathmini na kuafanya zaid ya hivi tunavyofanya.
    jF, Kwa wale amabao wazazi/walezi wetu wangali bado hai, hivi wana tafsiri gani juu yetu sisi wanao.
    Yaani, baba/mama yako anakuchukuliaje wewe kama mwanane?
    wewe ni faraja kwake?
    wewe ni tumaini kwake?
    wewe ni fahari yake/yao?
    AU
    Wewe ni mzigo kwao?
    Ni chanzo cha huzuni yao?
    Ni majuto kwao N.k
    Kilichonifanya nikawaza ivi ni baada ya kumsikia mzazi mmoja akim comment mwanae.
    kiukweli alikua anaregret kumzaa

    Ushauri wangu JF, haswa kwa sisi ambao bado tupo kwene umri wa ujana,
    pamoja na mambo mengine meengi binafsi tuliyonayo lakini jamani
    tuwe tunawakumbukuka wazee wetu na tujitahidi ka fahari yao.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,079
    Trophy Points: 280
    mimi ni fahari kwao nao ni fahari kwangu.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mzigo, huzuni na majuto juu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Sisi wengne tunajilea wenyewe..
     
  5. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ni vema kuwaenzi kama wapo
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    niltambua kua mpo watu wa kundi hili ndo sababu nikatangulia kusema kwa wale ambao wazazi/walezi woa wangali hai.
    Hata hivy poleni watu wa kundi hili. Muwe na moyo watumaini.
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Mimi ni faraja na fahari kubwa kwao..maana wamenilea katika malezi bora na namshukuru Mungu sijawa disappoint.... Namuomba mungu awaajalie maisha marefu kiasi cha kuwaona vitukuu na vilembwe vyao...!!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu baada ya hapa tuta-gain nini?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Furaha na fahari kwa mama yangu amabaye alinilea single handedly!
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Babaangu alikua ana hope sana na mimi,ila siku 30 baada ya kumaliza my Univ Examz akafariki,fadhila zangu kwake ni kumuombea Dua'a,alitumia rasilimal zake kunisomesha!
    Kila nilipomuudh alinisamehe kwakweli
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sio kua hutogain il ni kua utagain lakini hutojua kua umegain kwa kua umewatendea haki wazazi wako.
    pengine huja gain kwa sababu hujatenda inavyokupasa kwawazazi wako.
    sasa kam unataka kuona kinyume chako endelea na hyo tabia ya avatar yako.
    we ni kongosho.
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole bro/c6.
    hata hivyo kwa mda aliokuwa hai utakua ulimfurahisha manake kaa alishuhudia wewe kumaliza university
    hakujuta kamwe kwa jitihada zake.
    Aliondoka akiwa na amani kwa moyo wake. hii ni njia bro/c6, tujipange wote tutamfuata mzee siku moja.
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, asante ila kutenda yanayopaswa na wazazi ni reletive usipende kuwa judgemental ivo.
    Wanaowaozesha watoto wakiwa la pili ni wazazi, wanaokeketa watoto wa kike ni wazazi.
    Wanaozuia wavulana kusoma wachunge ngzlombe ni wazazi.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mdau Tasia,thanx sana,dua yangu ni kazi tosha kwake,lakini kutenda mema pia kutamuweka safe yeye huko alipo
     
  15. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi siwezi kujua, labda uwaulize wazazi wangu. But all in all ni kwamba in Africa watoto ni mali na wazazi wanatakiwa kujivunia kua na watoto. There are 6 of us, wazazi walisacrifice alot kutulea, na kuhakikisha we have the best possible education and environment to grow in given the circumstances. walifanya hivo out of love but inaweza pia kua investment nzuri kama watafaidi from their efforts...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,055
    Likes Received: 14,276
    Trophy Points: 280
    ni tumaini
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ticking bomb, bt so far nadhani wanajiskia so good,lol!
     
Loading...