Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzazi jaribu hii tricky

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ney kush, May 18, 2012.

  1. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Dem flani alipigiwa simu na namba geni mambo
    yakawa hivi NAMBA NGENI:"Haloo! Mrembo una boyfriend?" GIRL:"Yap ninae kwani we ni nani?" NAMBA NGENI:"Mi ni baba yako kumbe una
    boyfriend eeehh! Nikirudi utaeleza vizuri *Baada ya dakika tano namba nyingine geni
    ikampigia*
    NAMBANGENI:"Haloo mambo....una boyfriend" GIRL:"Sina kwani ni nani?"
    NAMBAGENI:"Haaa ni mimi boyfriend
    wako.....ina maana umenisaliti enh?" GIRL:"No no no baby sorry nilidhani ni baba
    yangu ndo maana nikasema hivyo NAMBA NGENI:"Ni mimi baba yako nilitaka
    kuhakikisha,kumbe ni kweli!! Utakoma nikirudi..!
     
  2. w

    wade kibadu Senior Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh! Msala!
     
  3. M

    Mr. Magena Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahama home hahahaha
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha, naenda kuijaribu.

    Afu mie siku hizi vijana wakianza kuniamkia kwa adabu saaaana bila sababu za msingi naenda kumtandika binti yangu.

    Lazima ni viboyifurendi
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    balaaaa....
     
  6. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahhaa duh!
    natupa line akirudi nasema mbona line nimepoteza toka wiki sasa
     
  7. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    dah hiyo trick ya ukweli lakini je yafaa kwa watoto wa kiume pia kwa mama zao?

    Gee Cee[


    QUOTE=ney kush;3902893]Dem flani alipigiwa simu na namba geni mambo
    yakawa hivi NAMBA NGENI:"Haloo! Mrembo una boyfriend?" GIRL:"Yap ninae kwani we ni nani?" NAMBA NGENI:"Mi ni baba yako kumbe una
    boyfriend eeehh! Nikirudi utaeleza vizuri *Baada ya dakika tano namba nyingine geni
    ikampigia*
    NAMBANGENI:"Haloo mambo....una boyfriend" GIRL:"Sina kwani ni nani?"
    NAMBAGENI:"Haaa ni mimi boyfriend
    wako.....ina maana umenisaliti enh?" GIRL:"No no no baby sorry nilidhani ni baba
    yangu ndo maana nikasema hivyo NAMBA NGENI:"Ni mimi baba yako nilitaka
    kuhakikisha,kumbe ni kweli!! Utakoma nikirudi..![/QUOTE]
     
  8. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Konnie ntakumiss,wajua ntapotea kwa muda kidogo bt nway.. huko mafichoni will try kulog siku za kukutana kwa jiji la Meck Sadik zinakaribia...


    Gee Cee
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    hahahaha,lmao!
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wasalimie huko uendako.

    Karibu kwa Mecky Sadiq.

     
  11. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    we cute wewe
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    huyu mzazi nae anataka nini mpaka apate mawazo ya kumpigi mwanae simu za ajabu ajabu
     
  13. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #13
    May 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    mababa wengine bana,ukute na yeye anamsarandia mwanae.
     
Loading...