Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzazi afarikia zahanati, azuiliwa kwenda Amana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 9, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MWANAMKE Sabela Mganga [31] ameaga dunia katika zahanati binafsi iitwayo COH iliyopo Ukonga Mazizini jijini Dar es salaam, kwa kuishiwa damu baada ya kujifungua watoto mapacha katika zahanati hiyo.

    Mwanamke huyo mara baada ya kujifungua watoto hao hali yake ilikuwa imebadilika na kuishiwa damu na daktari kumuandikia mama huyo ahamie katika hospitali ya Wilaya ya Ilala ya Amana kwa matibabu zaidi.

    Hata hivyo mwanamke huyo aliweza kuzuiliwa na muuguzi mmoja wa zahanati hiyo kwa kuwa mwanamke huyo alikuwa hajamalizia deni lake alilokuwa akidaiwa zahanati hapo lililofikia shilingi laki moja hamsini na tano elfu na mia nane, l55,800 kwa huduma ya kujifungulia katika zahanati hiyo.

    Mwanamke huyo alifika katika zahanati hiyo Februari 5 mwaka huu na kuendelea kukaa katika zahanati hiyo hadi Februari 7 na hatimaye aliweza kufariki dunia juzi kutokana na kukabiliwa na uhaba huo wa damu aliokuwa nao baada ya kufanikiwa kujifungua watoto wake mapacha.
     
  2. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Hivi huko mjini wenzetu,serikali imeruhusu dispensary kulaza wagonjwa?....R.I.P my sister.
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimesikitika kwa kuwa alizuiliwa kwa kutokumaliza deni sasa hapo amefariki na hata hivyo hilo deni mpaka anafariki alikua hajalipa kweli maisha yamekua magumu sana!
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hao ndo wauuguzi tulionao kwenye hospitalini, hawajali kabisa uhai wa watu, kwao pesa iko mbele! Na utakaposhangaa zaidi ni pale hakuna atakachofanyiwa huyo muuguzi kwa kusababisha kifo cha huyo mama! Mungu awafariji wanafamilia wote!
     
  5. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Ni nani anayejali uhai wa watu hapa Tanzania siku hizi? Nchi yooote imeoza! Kila mtu anatumia uhalifu, ujambazi, uhuni na ushetani kusaka fedha!!! Kuanzia rais, wabunge, manesi..... ni ushetani ushetani tuu!!!!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Where is proffessional ethic and on top of that why would they offer widwifery service if they're not fully equiped with necessary stuff. Blood is very crucial in this regard, I wonder no prior arrangement were made available for emergency issue like this one.

    I think its time someone should revoke their licence, simply negligence
     
  7. mapango

    mapango Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Usimlaumu muuguzi, ni hali ya kutoaminiana tuliyoijenga wenyewe watanzania, muuguzi hayuko tayari kukatwa mshahara wake...
     
  8. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Labda watazua mwili wake kuchukuliwa pia. RIP
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha huu ni unyama wa hali ya juu
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    daah!
    Mungu amlaze mahali pema.
     
  11. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Yale ya mwimbaji Mbaraka - nasikia naye alinyimwa damu kwa kukosa fedha kama sikosei. Pesa kabala ya utu!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Mungu amlaze mahali pema. Ameni!
     
  13. I

    Ikunda JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 12, 2010
    Messages: 723
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    masikini binadamu tumepoteza utu kabisa, masikini malaika wale sasa watalelewa na nani??? huyu muuguzu ni mnyama hana huruma hata kidogo. Mungu ailaze roho ya marehemu pema. Amina
     
  14. P

    Preacher JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapa ni issue ya uhai wa mtu - ina maana huyo muuguzi ameshindwa hata kumsainisha mahali akadai baadaye?? Wauguzi wengine roho mbaya tu ..............yaani yuko radhi mama wa watu afe?? Na watoto si watapata shida sana??? Mauaji aliyofanya yatamfatilia for the rest of her life ............hiyo ni laana na lazima tumlaumu
     
  15. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kweli inauzunisha sana hasa ukiangalia unyama hu umefanywa na mwanamke @$%^&*& sijui huyo nesi hajawai kuzaa hadi amfanyie mwenzie unyama huo!!? Why serikali isiifungie hiyo zahanati na hatua kali za kisheria zikachukuliwa kwa huyo nesi aliesababisha kifo cha huyo mzazi? na pia mume au familia walipwe fidia na wahusika ili iwe fundisho kwa wengine?
     
Loading...