Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mza polisi warusha mabomu kutawanya watu

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by chibingo, Nov 1, 2010.

  1. c

    chibingo Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani hebu angalieni Star TV live coverage, polisi warusha mabomu kutawanya watu pale ofisi za jiji. Kisa? matokeo kucheleweshwa, nyamagana na ilemela
     
  2. M

    Malunde JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Chibingo endelea kutupasha wengine tupo nje ya Tanzania kwa sasa.
     
  3. N

    Nampula JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa hatari hiyo jamani imeshafiki hayo?mbomu tena mhhhhhhhhhhhh
     
  4. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii nguvu ni ya nini?

    Matokeo tunajua yameshajuliakana, tunataka tu msimamizi a-declee kuachishwa kazi kwa baadhi ya watu!!! Period!!
     
  5. samsasali

    samsasali New Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kinachonishangaza kama matokeo yanajulikana mabomu ya nini?ebo!
     
  6. c

    chibingo Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Malunde, umemua kukimbia nchi?
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkwere aka mbayuwayu ameenda mwanza kusaidia kuchakachua matokeo yaani huyu mbayuwayu hana hata aibu kabisa
     
  8. c

    chibingo Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hivi mkwere na masha wana ubia gani? mkwere amekuja mza zaidi ya mara nne katika kipindi cha kampeni. Tena leo kaja mza kufanya nini? ku-facilitate uchakachuaji?
    Big shame to JK!
     
Loading...