Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My x is making me mad!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by chriss brown, Jan 7, 2012.

  1. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Niliachana na GF wangu tangu mwaka 2010.Jana katika pitapita zangu,nikaingie kwenye hotel flan kupata moja mbili,kuangaza kwa mbele zaid nikamuona nae kakaa na marafik zake wa kike wanakula na kunywa,nkaona si vyema kwenda kumsalimia,tukaongea sana,kama hatukuachana vile,she was ful of hapnes..najuta hata kwa nini tuliachana..Tatizo linalonitatiza,aliniambia ana mchumba mwingine,but whenever i find her anapokea calls zangu,sms anajibu vizuri tu,sometimes najifanyaga kama napotezea namtext hallow sweet,anajibu pia kimapenzi hivyo hivyo.Huwaga namuomba ushauri wa mambo mbalimbali,ananijibu,sometimes natoka nae out,just for a talk,anakuja..The problem is,tangu nikae nae au ni meet nae,simu yake haiiti wala kupigwa..nashangaa huyo mwanaume alieniambia anae ham kei?,sa nyingine mpaka najifanya kumbip kama nimekosea namba inaita tena kwa loud kabisa..Wakuu,i still love her,sijamtongoza tena,nishaurini nimfuate tena?,maana she has been so kind mpaka namshangaa,nikimuuliza how is your bf,anasema,yuko poa kabisa,is giving you hey!.She is stil beautiful,educated one,descent,but nipo mtegoni,sijui yupo na mtu kweli?need your advice please.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We nawe acha kusumbua watu.

    Jana ulianzisha thread kua una girlfriend ambae bado unampenda ila hataki kuwa na wewe. Jana hiyo hiyo mkarudiana. Jana hiyo hiyo umekutana na X wa tangu 2010 na leo hii simu zako hapokei na unamtaka.

    UNABOA SASA. . . . usipotezee watu wengine muda na thread zisizo na mwelekeo.
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    It will never be like it was before...
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    kaka ukitaka kujua uzuri wa mpenzi wako achana nae.kaka mtoto akinyea mkono haukatwi bali unaoshwa so rudi
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahaha rudi uone utakavyokula za uso...anakulia timing tu, ukijichanganya utabatizwa ule ushujaa wa Chifu Mkwawa. Soma alama za nyakati dogo, wacha mapenzi ya cheichei shangazi
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo unataka akufokee??
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kumbe unatuzingua tu
    OTIS
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umetumwa ukoment we bibie,mbona umepandisha presha kama umeachwa!.soma pita,atakae comment mwingine.Usijifanye unafuatilia sana thread zangu.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ndio useme kama umetumwa kupost.
    Hamna anaeweza kunipangia nichangie au nisichangie, na ungetaka nisichangia ungeianzisha PM. Kuhusu kufuatilia hamna haja ya kufuatilia pumba, zikiwekwa kwenye maji zinaelea zenyewe.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,784
    Likes Received: 1,675
    Trophy Points: 280
    haueleweki mkuu... kila kukicha unakuja na story mpya ya X wako..dahh..
    swali ni kwamba ni huyo huyo mmoja au una mia na nusu??
     
  11. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuliza munkari,nini kushoboka,kama yamemkuta ndugu yangu mpaka nijifanye third party?,2lizana mwanamke.
     
  12. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    poleni kwa yote yanayoendelea mm napita tu."never angy,never threat,reason with people"
     
  13. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It might be you!
     
  14. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    alaaaa.......kumbeeeee........
    mnatakaga muone tunalia tukiwaona......tujigaregare chini......
    au mnategemea mtuone tumechakaa kama tambara la deki.....

     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntashobokaje na CRAP bana?
     
  16. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee binti,mambo ya uswaz,sifagilii sanaaa,unshansoma?nikitamka neno basi.Nenda outin na bf wako basi,naona una stres huku jf.stak ujinga.
     
  17. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yeah,it mit b me,let me try,
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hutaki ujinga na wewe ni mjinga?
     
  19. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuteleza bana preta.
     
  20. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    Kama unataka watu wasome bila ku-comment peleka gazetini kwenye barua za wasomaji> teh teh tehe
     
Loading...